Hạng C
19/5/07
806
434
63
Các bác đậu xe trên đường Quang Trung bên cạnh coop mart Xa lộ Hà Nội lưu ý nhé, có biển cấm đậu xe từ tết rồi mà một số đông vẫn đậu xe ở đây và xxx cũng không bỏ lỡ cơ hội, xxx rất kiên nhẫn đứng chờ đến khi các bác đi siêu thị xong rồi mới mần thịt.
Nếu muốn đậu ở khu vực này các bác chịu khó chạy xuống xíu nữa, đậu xe trong trung cư rồi đi bộ ngược lại nhé.
Đậu xe khu vực Coop Mart Xa Lộ Hà Nội
Đậu xe khu vực Coop Mart Xa Lộ Hà Nội

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
4/10/11
173
140
43
Thanks bác chủ thớt nhiều nhe. Thật sự đi cờ óp mác XLHN không biết để xe ở đâu cho an toàn. Mặt tiền Lê Văn Việt ko dc, Mé bên XL HN thì càng ko dc, chỉ còn phía đường Quang Trung thì đường quá hẹp, nay bị cấm nữa. 2B cho chắc ăn.

• Like
Reactions: Đam Me Bat Tan
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Thanks bác chủ thớt nhiều nhe. Thật sự đi cờ óp mác XLHN không biết để xe ở đâu cho an toàn. Mặt tiền Lê Văn Việt ko dc, Mé bên XL HN thì càng ko dc, chỉ còn phía đường Quang Trung thì đường quá hẹp, nay bị cấm nữa. 2B cho chắc ăn.
Bởi vậy nên từ hồi cấm tới giờ toàn đi Metro An Phú, có bãi gửi xe miễn phí lại có mái che mát mẻ.

• Like
Reactions: Đam Me Bat Tan
Hạng C
19/5/07
806
434
63
Taxi vina em thấy đậu trước bảng cấm và trên vỉa hè luôn chiếm hết luôn phần đường người đi bộ nhưng không thấy xxx hỏi han gì, chắc đóng thuế tháng rồi