Tư Vấn Chia Sẻ Dây câu bình aq

Tập Lái
6/10/04
20
0
0
E ở SG, xin hỏi các bác mua dây câu nhờ acqui ở đâu ạ ,giá khoảng bao nhiêu ?
Thank

Hạng F
14/9/04
9.900
26.956
113
Q3
RE: Dây câu bình aq

Bác gửi xe vào chợ dân sinh,
Gần Chợ lớn thì vào Tân Thành
Không thì ghé đầu ADV chỗ bán bình accu....

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Hôm rồi em đi Sing về còn 1 bộ nè (để wài trên xe không thấy xài đến :D), bác lấy không em để 130k :D mời bác cafe OS lun :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Để em cầm hộ bác Bes, đầu tháng 5 em vào SG. Vivu là trưởng phòng tiếp thị của chúng em mà.

Bác Bes mà không lấy là em lấy đấy nhé ! Hiện giờ em đang ở OS Cà nè, đang khóc tiếng Tàu vì bình điện bị tèo mà OS Cà giờ này các Bác đi xả stress hết trơn chả ai cứu được em đành để cho xe nổ máy sạc bình ngồi uống Cafe [8D]:D

Hạng C
19/4/06
503
7
0

mua mấy mét cáp hàn điện va mấy cái kẹp là xong thôi ma các bác:D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: bes

@ Bác Vivu:
Khổ thân em đăng ký thì bác ứ bán, giờ bác lại phải mời người ta thế :)
Hay là có bác nào hay đi ra đi vô HN-SG bác gửi cho em , bác nhỉ?
chà. em chỉ nhớ có bác dongnn và bác dũng đăng ký nhưng không chuyển ra đó được thui. Nhưng bi giờ đã có bác Nam rùi

Trích đoạn: vuhn2509

Để em cầm hộ bác Bes, đầu tháng 5 em vào SG. Vivu là trưởng phòng tiếp thị của chúng em mà.
. hì hì. Cám ơn bác nhiều
. khi nào có Ultima blue bác báo cho em tét nhé. Dạo này cái main PC nó dở chứng ( không dùng cái quạt bàn thổi vào tiếp sức thì cái CPU nó lên 70 độ rùi tắt weo lun, dùng quạt tiếp sức thì nó có 42 độ) nên em đang lăn tăn nâng cấp cái PC nữa rùi

@bác nguyengia: bác cần thì em...cũng còn một cái nữa chưa khui lun
. Em mua cho ông chú 2 cái nhưng mới đưa có 1 cái cho xe 12 chỗ vì nó già rùi nên dễ bệnh. Còn 1 cái em...quên đưa nay để dành cho bác lun

(em ém hàng dzữ lém
)

P/s: hôm rùi đi trên đường ĐBP, dừng đèn đỏ đến đèn xanh thì một chiếc Musso nằm lun không chạy, mấy bác trên đó lục đục xuống xe để đẩy vào lề. Em định ra tay nghĩa hiệp nhưng 2 cái dây kéo xe đã đưa cho bác Nam và bác Đò, 2 cái dây nối bình thì em...để ở nhà
. Pó tay lun

Last edited by a moderator:
aqh
Hạng B1
6/2/06
63
0
0

ý kiến của em là thế này.
ắc quy khi yếu đến thời hạn phải thay thì ta nên thay mới.
................

tốt nhất là làm một cái phiếu theo dõi, khi nhìn vào các lần thay trước ta có thể dự đoán được lần thay mới tiếp theo.

aqh