Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Câu hỏi ở tiêu đề. Nhưng chi phí cho nó là bi nhiêu.
Ví dụ cụ thể :

Và nó đã như thế này!

Ngoại thất nên đi kèm với nội tạng.
Hổi thêm 1 câu nữa. Giữa nội tạng và ngoại quan bên ngoài nên để tiêu chí nào đi đầu khi chọn xe.
Mời các cao nhân Pre Club!

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
theo em dọn xe có 3 phần
1/ máy móc,gầm bệ nói chung là phần kỹ thuật phần này đầu tư nhiều nhưng không ai thấy ngoại trừ chủ xe hoặc người ngoài khi xe nằm đường :D:D:D:D:D
2/ngoại thất: sơn xi,đèn,body.............mọi người nhìn thấy và trầm trồ nếu đẹp và lạ
3/nội thất gồm ghế,âm thanh,tiện nghi bên trong xe phục vụ khá nhiều cho chủ xe và gia đình
nếu dọn xe các bác chọn cái nào trước và nhiều hơn ưu tiên hơn????em thì theo thứ tự 1-2-3.Các bác thế nào

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
em tán thành ý kiến của đại ka, vì xe có đẹp như thế nào, phục vụ hình ảnh âm thanh và bề ngoài có đẹp, tốt như thế "lào" đi nữa, mà gầm máy chưa chuẩn thì khả năng nằm đường rất là cao, thì lúc đó chủ nhân mới thật sự là khổ chủ
:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Gầm máy luôn đi trước.
Tiêu chí này em cũng thấy hợp lý. Xe có đẹp đến mấy (nhìn bên ngoài) mà gầm máy không tốt cũng nằm đường như ai.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
CHIEUCUONG nói:
theo em dọn xe có 3 phần
1/ máy móc,gầm bệ nói chung là phần kỹ thuật phần này đầu tư nhiều nhưng không ai thấy ngoại trừ chủ xe hoặc người ngoài khi xe nằm đường :D:D:D:D:D
2/ngoại thất: sơn xi,đèn,body.............mọi người nhìn thấy và trầm trồ nếu đẹp và lạ
3/nội thất gồm ghế,âm thanh,tiện nghi bên trong xe phục vụ khá nhiều cho chủ xe và gia đình
nếu dọn xe các bác chọn cái nào trước và nhiều hơn ưu tiên hơn????em thì theo thứ tự 1-2-3.Các bác thế nào
Me too!
Hơi buồn là em chỉ mới vô phần 2 sau hơn 2 năm cưới V2! :)

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Khi xe nằm đường, ta sẽ có dịp giao lưu với dân địa phương. Điều mà khi có thời gian, ta cũng chẳng bao giờ làm.

Biết đâu gặp được duyên may
Có người tri kỷ chổ nì thì sao?!

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Xedaumalai nói:
Khi xe nằm đường, ta sẽ có dịp giao lưu với dân địa phương. Điều mà khi có thời gian, ta cũng chẳng bao giờ làm.

bác nói cái này em chợt nhớ một chuyện lâu rồi hồi còn thơ dại với previa: đi mưa xe ngập nước vô delco chết máy lui cui chui xuống gầm xe giửa mưa dùng rp7 xịt vô delco để chửa cháy thì có mấy em che dù đi ngang qua xinh thật là xinh bèn buông lời chọc ghẹo: em ơi che dùm anh với,em gái trã lời "xí í í í.....í..í..í.. đi xe dõm chết máy mà còn bày đặt ghẹo gái nữa" đúng là quê một cục á :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: sau kỳ đó quyết định mua cái delco mới từ xứ địa ngục về thay luôn

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
CHIEUCUONG nói:
Xedaumalai nói:

bác nói cái này em chợt nhớ một chuyện lâu rồi hồi còn thơ dại với previa: đi mưa xe ngập nước vô delco chết máy lui cui chui xuống gầm xe giửa mưa dùng rp7 xịt vô delco để chửa cháy thì có mấy em che dù đi ngang qua xinh thật là xinh bèn buông lời chọc ghẹo: em ơi che dùm anh với,em gái trã lời "xí í í í.....í..í..í.. đi xe dõm chết máy mà còn bày đặt ghẹo gái nữa" đúng là quê một cục á :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: sau kỳ đó quyết định mua cái delco mới từ xứ địa ngục về thay luôn
:D:D:D

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
CHIEUCUONG nói:
Xedaumalai nói:

,,,,,,,,,,Nếu nó hổng chết máy thì làm sao anh quen được 1 cô bé đẹp như em chứ ?! Trời sinh chúng mình là 1 đôi em hả?
(Sau khi trở thành cặp đôi hoàn hảo rồi thì ko phải thay delco gì cả, cho nó đẩy xe với mình,,,,,,,,,chết dịch nó luôn) Dám ghẹo anh hả?!

Hạng B2
20/8/09
228
5
18
53
Cuối cùng băn khoăn nhất vẩn money để thực hiên ba phần trên( tính tương đối).xin ý kiến để bước vào con đường nghiện pre:D