Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Chỉ còn vài ngày nữa là đón tết Nguyên Đán... chắc các Bác ai cũng lu bu tất bật cho những công việc cuối năm và sang năm mới đạt nhiều thành công mới. Năm hết tết đến, cũng là chu kỳ của một nhiệm kỳ đã xong, trong năm qua em cảm thấy tài em kém, sức em yếu đuối nên các hoạt động trong chi Hội năm qua không được sôi động và mạnh mẽ. Em thật sự nghiêm túc kiểm điểm và xin nhận toàn bộ trách nhiệm về vấn đề này. Nên sang năm mới, mong các Bác, các Mợ các anh em, những thành viên cũ mới, cùng chung tay góp phần cho các hoạt động chi Hội thêm vững mạnh, phong phú.
Qua năm mới mong muốn có được BĐH mới, tinh hơn, giỏi hơn, chém gió mát hơn..nên em xin mạnh dạn rút lui vào hội trường, sau cánh gà để cùng chia sẽ và cùng các Bác trong các hoạt động trong năm mới.

Nay em xin đề xuất cho BĐH mới như sau:
- Chi Hội Trưởng: Anh Taythi (chắc ko còn xa lạ)
- Chi Hội Phó: Anh Longhonda (lớp trẻ kế thừa cho những nhiệm kỳ sau)

Em trân trọng cảm ơn các Bác, các Mợ và chúc tất cả một năm mới nhiều sức khoẻ, thành công và là nhân tố sôi nổi trong các phong trào chi Hội. Thân chào

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Hiện nay anh Rồng đã quay trở lại Kiafc nên em đề xuất 1 vé cho anh Rồng nha./

• Like
Reactions: Xedichuyen
Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Mới gặp bắt tay anh Tây Thi xong, kịp đọc cái thớt này chắc mình nâng bi roài.
Anh Tây Thi ơi. Tag ở đâu sơn hải?

• Like
Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Em vote 1 Ht - 2 HP ... anh taythi - anh Long( hondavn) - anh Long rồng ... vị trí sao cũng dc kaka

• Like
Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Ko muốn làm nữa thì cứ đệ đơn từ chức là được, ko cần tự xỉ vả bản thân "tài hèn, lực mọn", nói như thế chả khác nào chửi các anh em đã bầu cho bác vào chức HT nhiệm kỳ vừa rồi là đui mù, lé xẹ, thiếu nhận thức trong việc nhìn người ?!?!
Chi hội yếu kém, bản thân HT chịu trách nhiệm cá nhân, còn BĐH chịu trách nhiệm tập thể, BĐH Kiafc đâu chỉ có 1 người ? Phương án giải quyết ra làm sao ? Tùng xẻo từng người ?
Lẽ ra bác HT để làm chuyến từ thiện Tiền Giang 31/1 xong hãy đâm đơn, bác đâm đơn sớm thế này, ừ thôi nghỉ cho rồi, tuổi già quẫn trí thích đâm đơn lúc nào đâm.
Quẫn trí sao cũng được mà nhớ trả em 50k còn nợ nhé.

P/S: BĐH nào mới lên, cần may đồng phục, nón, khẩu trang gì thì contact em nhé, Dì Năm em mới nhập lô vải được ưu đãi thuế từ TPP, đảm bảo giá hợp lý, may đẹp, có chiết khấu thân mật cho BĐH. Thân !