B2X confirmed
Hạng B2
28/7/11
224
17
18
52
HCMC
Chào các bác,

Tình hình là hiện nay kinh tế hết sức khó khăn, mà tiền xử phạt theo Nghị Định 71 thì lại quá cao, khiến anh em mình hết sức chùn tay khi lăn bánh xe ra khỏi nhà, nhưng vì tiếng gọi của "cơm, áo, gạo, tiền" thì chúng ta vẫn phải dấn thân vào nơi nguy hiểm mà thôi. Mình kêu gọi mọi người đóng góp hình ảnh chụp các biển báo tại các ngả ba, ngả tư đường phố Sài Gòn. Với thư viện này, anh em chúng ta hoàn toàn yên tâm khi ra đường là chúng ta không đi sai luật, không bị mất tiền oan vì một thoáng lơ đểnh hay bị xe buýt/xe tải che mất. Nếu được chúng ta xây dựng thành 1 app đặt trên Google Play hay Apple Store để chúng ta download về nghiền ngẫm cung đường trước khi ra khỏi nhà là tiện nhất.
Rát mong sự đóng góp ý kiến của mọi người.

Thanks,

Hạng C
1/5/12
715
21
0
42
Đa số đều có hết cả rồi ... nhưng đều nằm rãi rác rất nhiều topic hỏi đáp khác nhau ... vấn đề là ko có bác nào chịu khó "ngồi" mà tổng hợp lại thôi

B2X confirmed
Hạng B2
28/7/11
224
17
18
52
HCMC
Theo ngu ý của mình thì chúng ta nên chia theo từng quận, rồi mỗi người trong chúng ta cập nhật theo từng tên đường trong quận đó.

Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
Bữa nay up hình ngã tư này có biển báo này, mơi nó đổi cái khác mà không cập nhật kịp thì chỉ có... tèo! :D:D

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Hơi bị khó à bác, tốt nhất là chạy cẩn thận và học thuộc bài...... như hình bác Asiantiger đã post.
Thanks

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
nguyentzm nói:
Bữa nay up hình ngã tư này có biển báo này, mơi nó đổi cái khác mà không cập nhật kịp thì chỉ có... tèo! :D:D

riết người ngay cũng thành kẻ gian vì cặp mắt cứ láo liên
lâu ngày thành phản xạ cũng hổng biết
chừng có việc cần qua giãy chết : tới ngày đi phỏng vấn xin Visa thằng Mỹ ngó thấy chắc fail lịch bịch ...