Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Kính gửi : anh em SFC khu vực phía Nam .

Thể theo yêu cầu của chủ tịch SFC , và theo tình hình của ban lãnh đạo SFC SG hiện tại em mở thớt này đề nghị anh em SFC phía nam họp khẩn cấp vào chiều thứ 6 ngày 11/06/10 lúc 18h00 tại phòng VIP nhà hàng Vườn phố Qk7( mặc dù khai mạc WC).

Mục tiêu cuộc họp :
-Bác Chevol xin phát biểu cùng anh em.
-Góp ý xây dựng bầu lại ban lãnh đạo SFC SG

Sự hiện diện của anh em tại buổi họp chứng tỏ ý thức xây dựng ngôi nhà SFC của chúng ta .
@Hungnguyen123 , Santalucia : vì cuộc họp có liên quan đến hai bác đề nghị hai bác có mặt đúng giờ để anh em góp ý ,nếu bác nào không đến anh em giận luôn đó ..và theo ý kiến của chủ tịch ...bác nào không đến coi như rời bỏ luôn SFC vì không tôn trọng tập thể

Đặc biệt kính mời các cây đa cây đề : Giaochi , Playmonkey ,Whitemouse, Maxkafee,Madlion,Muakisses,Giahy .... các bác bô lão : Huy115..có mặt để đóng góp ý kiến cho hội.

Rất mong các bác đến tham dự ..và đi một mình không ba ca và không F1

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Em đề nghị họp nơi nào không bia rượu...nhậu nhẹt vừa tốn tiền vừa dễ...lên cơn!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
họp... Vân Bắc được ko bác, em hứa ko uống bia rượu, chỉ chén thịt cầy, uống sođa chanh đường mà thôi.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Santa_Lucia nói:
Em đề nghị họp nơi nào không bia rượu...nhậu nhẹt vừa tốn tiền vừa dễ...lên cơn!
hội phó lo ko giữ được mình đây!:D:D:D:D:D

Hạng B2
20/1/07
104
2
18
HCMC
manhodessa nói:
Kính gửi : anh em SFC khu vực phía Nam .

Thể theo yêu cầu của chủ tịch SFC , và theo tình hình của ban lãnh đạo SFC SG hiện tại em mở thớt này đề nghị anh em SFC phía nam họp khẩn cấp vào chiều thứ 6 ngày 11/06/10 lúc 18h00 tại phòng VIP nhà hàng Vườn phố Qk7( mặc dù khai mạc WC).

Mục tiêu cuộc họp :
-Bác Chevol xin phát biểu cùng anh em.
-Góp ý xây dựng bầu lại ban lãnh đạo SFC SG

Sự hiện diện của anh em tại buổi họp chứng tỏ ý thức xây dựng ngôi nhà SFC của chúng ta .

Đặc biệt kính mời các cây đa cây đề : Giaochi , Playmonkey ,Whitemouse, Maxkafee,Madlion,Muakisses,Giahy .... các bác bô lão : Huy115..có mặt để đóng góp ý kiến cho hội.

Rất mong các bác đến tham dự ..và đi một mình không ba ca và không F1
Tôi nhất trí với bác Mạnh! tuy chỉ xin trễ hơn chút vì công tác "phục vụ nhân dân"

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em thấy phần đông anh em không muốn thay đổi thành phần lãnh đạo gồm bác Santa Lucia +Hungnguyen123, thực sự việc thiếu vắng của 1 trong hai bác là tổn thất lớn của SFC . Em cũng tâm sự với hai bác riêng và cảm thấy hai bác còn quá nhiều duyên nợ với gia đình SFC .Thôi mình em chắc khó nói cho hai bác ngồi với nhau ...biết đâu lúc anh em ngồi góp ý đông vui hai bác lại "hảo hảo" , vì vậy đề nghị các bác cố gắng đến đông vui cùng góp ý xây dựng , nếu thành công trong việc hàn gắn thì chúng ta uống rượu mừng còn không anh em theo trường phái Coca Cola và bàn việc "hậu sự"

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@Huy115: ngày hôm đó, kính đề nghị bác tham ô một ít thời gian phục vụ nhân dân để phục vụ cho SFC! Bác trong thành phần chủ trì đại hội đến trễ sẽ ảnh hưởng đến chương trình nghị sự đấy:)))!

Chi hội phó SFC
Sáng qua ban chủ nhiệm ngoài HN có đi xem thầy nhờ thầy đoán , giải xem tình hình nhân sự trong đó có giải quyết được trong tháng không , Thầy phán 1 câu xanh rờn " Đơn giản như đan rổ " nhưng các bác chịu khó tốn kém tý .

Thầy có hướng dẫn tận tình làm mấy cái lễ thế này các bác lo giùm :

-1 con lợn quay 30 kg
- 10 con tôm hùm mỗi con phải đủ 1 kg ( Chỉ hấp chắt lấy nước cái đổ đi )
- 5 kg vây cá mập ( đổ nước với gạo đun lên húp )
- Hải sản các loại mỗi thứ 10 đĩa
- 50 bát tiết canh lợn vịt ( Kèm 2 cái xilanh phát cho 2 bác SL - Hung trích tý ra - uống )
- 3 Thùng voka odesa - loại ớt

Sớ : Lấy mấy bài mà các bác chót nặng lời với nhau in ra ---- ĐỐT

Chọn nhà hàng nào có bãi xe rộng , dịch vụ tốt nhất mà lễ các bác nhé .

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
LOVE SANTA nói:
Sáng qua ban chủ nhiệm ngoài HN có đi xem thầy nhờ thầy đoán , giải xem tình hình nhân sự trong đó có giải quyết được trong tháng không , Thầy phán 1 câu xanh rờn " Đơn giản như đan rổ " nhưng các bác chịu khó tốn kém tý .

Thầy có hướng dẫn tận tình làm mấy cái lễ thế này các bác lo giùm :

-1 con lợn quay 30 kg
- 10 con tôm hùm mỗi con phải đủ 1 kg ( Chỉ hấp chắt lấy nước cái đổ đi )
- 5 kg vây cá mập ( đổ nước với gạo đun lên húp )
- Hải sản các loại mỗi thứ 10 đĩa
- 50 bát tiết canh lợn vịt ( Kèm 2 cái xilanh phát cho 2 bác SL - Hung trích tý ra - uống )
- 3 Thùng voka odesa - loại ớt

Sớ : Lấy mấy bài mà các bác chót nặng lời với nhau in ra ---- ĐỐT

Chọn nhà hàng nào có bãi xe rộng , dịch vụ tốt nhất mà lễ các bác nhé .

Nghe "thầy" phán xong em muốn bật ngửa.
@Manhodessa: Cho em xin 1 ghế anh nhé

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Cúng xong ...hai con SLX mỗi con bị tháo 4 bánh
Để em liên lạc đặt đồ cúng , chơi luôn ..nhưng nếu không linh là cụ Love trả tiền nhé