Hạng B2
16/1/15
138
222
43
Để Oser nhận ra nhau trên đường về quê ăn Tết

Chào các bác, như thường lệ năm nay em lại chuẩn bị xuyên việt về quê ăn tết. Không biết bác nào giống em không chứ chạy đường dài năm nào em cũng cố để ý bắt sóng OS trên đường nhưng chưa bao giờ biết được xe bác nào là Oser. Ngẫm mình như con kiến, ít nhất kiến còn gặp biết đụng đầu chào nhau còn mình thì không.[pagebreak][/pagebreak]

Xe em thì không gắn logo OS và cái logo đó nhỏ xíu chạy trên đường cũng không kịp nhìn thấy được. Mà để có logo đó ko phải ai cũng có. Em mạnh dạn đề xuất là năm nay anh em Oser mình tự in hẳn tờ giấy A4 ghi chữ "OS" màu Cam , chữ càng to càng tốt dán bên trong nơi kính xe bên phụ. Làm cách này được cái thuận tiện là anh em mình ai muốn làm cũng tự làm được, làm dễ mà chi phí ~0 và chỉ sử dụng khi muốn chào OS, khi không muốn xài xé cất đi. Các bác nhất là các bác xuyên việt tết này thấy sao?

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Anh em nhận ra nhau đá đèn cái cũng thấy vui. Đặc biệt nếu xe gặp sự cố mà có cái logo về quê ăn tết anh em nhận ra nhau chắc sẽ nhiệt tình giúp đỡ.
Tết này em sài gòn - bắc ninh - thái bình - sài gòn. Pác về tỉnh nào

Hạng F
22/7/13
8.972
40.196
113
Xuyên Việt về quơ ăn Tết chỉ có mỗi hướng Nam ra Bắc thoy, mí a đi đường cẩn thận chứ chả cần phải nhận ra nhao làm ji, và vì hướng từ Bắc vào Nam ăn tết chả có mấy ai đâu mà chào!
Xưa giờ mình nghe kim chỉ Nam, hoặc Nam tiến chứa chưa thấy ai Bắc tiến cả.:D

Hạng B2
16/1/15
138
222
43
Xuyên Việt về quơ ăn Tết chỉ có mỗi hướng Nam ra Bắc thoy, mí a đi đường cẩn thận chứ chả cần phải nhận ra nhao làm ji, và vì hướng từ Bắc vào Nam ăn tết chả có mấy ai đâu mà chào!
Xưa giờ mình nghe kim chỉ Nam, hoặc Nam tiến chứa chưa thấy ai Bắc tiến cả.:D
Vậy thì dán thêm cái nữa vào đít xe, vượt lên nhá đèn chào nhau cũng được mà bác. Có vậy cũng vui và chuyến đi thêm chút thú vị. Có cùng bị thổi tấp lề thì nói với nhau dăm ba câu. Ngoài lề tí, năm ngoái e bị dính tốc độ láo ở BMT cùng với một bác chạy Mec và cãi cứng quá trời, mình mừng quá dạm hỏi phải anh chơi OS không để dựa vào ổng chiến luôn. Ổng bảo ....không và 2 anh em vẫn phải bánh mì qua trạm...

Tập Lái
24/9/15
41
76
18
38
em 26 xuất phát dalat theo hướng nha trang bác nào cùng ngày ko đi cho vui

Hạng D
4/7/13
1.555
6.172
133
Sài Gòn
Anh em nhận ra nhau đá đèn cái cũng thấy vui. Đặc biệt nếu xe gặp sự cố mà có cái logo về quê ăn tết anh em nhận ra nhau chắc sẽ nhiệt tình giúp đỡ.
Tết này em sài gòn - bắc ninh - thái bình - sài gòn. Pác về tỉnh nào
Bác ở Thái Bình ngày mấy? Vào SG lại ngày nào? Em chiều 3 hoặc sáng 4 đua Thái Bình - Sài Gòn

Tập Lái
24/9/15
41
76
18
38
bac di toi 26 ak. em cung toi 26 ve nam đinh. bac ib sdt cho em. gặp nhau o daknong

1/10/16
772
8.723
93
Giờ xin logo nổi ở đâu mí anh. Xưa có dán, thấy teen quá lột ra. Giờ già rồi muốn teen lại :D