Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Sau nhiều lần bóng bàn với tiểu khu off hàng tuần tại Rose Café (bên cạnh rạp hát Hòa Bình) vào thứ 7 hàng tuần, em xin mạn phép đề xuất các bác trong TFC có nên chăng chúng ta xuất phát từ Rose Café (với các bác tiện đường only).

Lý do:
1. Cùng nhau mặc đồng phục TFC show hàng cùng các anh em OSer & các anh em thuộc các chi hội khác nhau trên OS. :D
2. Dán sticker & số thứ tự đi thành đoàn (với đồng phục đẹp mắt :)) ra cơm tấm Kiều Giang rồi nhập vào đoàn của OS (vụ này HT, HP & thuytram take care giùm).
3. Để các anh em khác ai không có xe hoặc chưa kịp đăng ký với BTC vẫn còn cơ hội đi chung cùng TFC dự SN OS6.

Kính chào thân ái.
4số7 [8D]

P/S: mời anh em cùng vào ném đá :D:D:D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Ủng hộ bác 1 vé nhé!

Vậy các bác vui lòng vào đây cần phơm phát.

Riêng em tham gia half tour nên không thể xuất phát cùng các bác.

Bác Bờm lo vụ này nhe!

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Em đi chung xe với bác nquynh đó! Rose ngay cty em luôn, nên em bỏ 1 phiếu ủng hộ anh Minh 4 số 7 luôn :D

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Nhà em ở quận 2 nên ra luôn Kiều Giang, hẹn các Bác ở KG nhé.
Theo em biết khi ra tới KG, tất cả các thành viên tham gia đều phải thay áo SN 6 năm nên các Bác chỉ có thể show hàng từ Rose tới KG thôi:):):)

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê
Nhà em gần cơm tấm,sao mà em lộn ngược ra được.Em đang tuyển tài phụ đây.Một thân 1 mình khổ thế đấy.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Níu đi off OS6Y được thì chắc chắn em sẽ có mặt tại Rose.
Địa điểm tập trung của OS có thể sẽ thay đổi vào giờ chót, vì hiện nay tại khu vực cơm tấm KG đang xây dựng cầu tạm và mở rộng là cầu vượt Cát Lái, nên sẽ không đủ rộng để các bác đậu gần 100 xe hơi. BTC đã biết rùi và sẽ thông báo níu có thay đổi. Nhưng theo em chắc cũng thuộc khu vực Thủ Đức.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
ai đi ké xe mà các bác tài nhận chở giùm bị ngược đường thì 4số7 nhận làm "Xe Trung Chuyển" đưa các bác ra địa điểm tập kết của OS :D.

Show hàng theo kiểu thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt vẫn "sướng" các bác ơi :)

@páo: em cũng half tour, nhưng chắc ăn vẫn nhờ cute đặt giùm 2 phòng KS rồi, lỡ mà có quá chén với các bác vợ con vẫn OK cho em [8D]

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Mặc đồng phục thì em nghĩ đêm Gala thôi.

Em half tour, nhưng cũng đặt phòng, mà phòng ở xa cơ, chứ gần gần lộ hàng hết sao :D

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113
E cũng half tour đây, tình hình là xe của e đi với bạn em, và bác lovecarsaigon; dự kiến sáng thứ 7 xuất phát cùng hội Toy và sáng CN sẽ chạy về, vậy là còn 4 chỗ trống. E thấy tình hình là các bác tham gia half tour cũng nhiều, cho nên mọi ngườvào confirm sớm để sắp xếp xe cho fix chỗ luôn, hiện giờ là có xe em cùng xe bác 7777 là half tour

Last edited by a moderator: