Hạng B2
21/10/14
108
29
28
46
Bác Alederlong có biết bác Do Thuanlt ko . Nghe bác ấy bảo cây BM của bác làm ăn ghê lắm , ăn 100m còn được nhưng bác toàn thích ăn 50m ko à :)
Mình chưa được biết bác Do Thuan nên ko biết cây của bác ấy như thế nào còn cây của mình chỉ tầm 70 trở lại còn xa hơn thì không chắc lắm , hôm nào có dịp mình cũng mong được gặp bác ấy học hỏi thêm ít kinh nghiệm thì hay quá , vuamaohiem hôm nào off tạo diều kiện cho anh em biết mặt đi :3dcuoi:

Hạng B2
6/1/14
134
92
28
Ủa, bộ sưu tập của mình sao lại bị lộ ảnh trên đây ta!
Ông toàn cò chứ đào đâu ra mấy cây này :3duongbia:

Mình chưa được biết bác Do Thuan nên ko biết cây của bác ấy như thế nào còn cây của mình chỉ tầm 70 trở lại còn xa hơn thì không chắc lắm , hôm nào có dịp mình cũng mong được gặp bác ấy học hỏi thêm ít kinh nghiệm thì hay quá , vuamaohiem hôm nào off tạo diều kiện cho anh em biết mặt đi :3dcuoi:
Phải ko đó, sao bác ấy bảo cây ấy bắn ghê lắm mà chủ toàn ăn 50m thôi

Hạng B2
21/10/14
108
29
28
46
Ông toàn cò chứ đào đâu ra mấy cây này :3duongbia:

Phải ko đó, sao bác ấy bảo cây ấy bắn ghê lắm mà chủ toàn ăn 50m thôi
Chắc tại mình chưa biết chỉnh cho tới nên chỉ có vậy thôi , còn đang phải học hỏi nè

Tập Lái
28/2/15
20
29
3
53
Trong dd này có ai có củi tự chế không nhĩ. có ai ở lâm đồng ko ta
Các bác cho em hỏi là mình dùng ty xe SimSon ( nghe nói loại này là hàng của Đức thì phải) mình chế bình hơi được kông nhĩ. thông tin em nó là đk ngoài 30 đk trong 24cm. dày 3ly trọng lượng 1kg .nếu làm được thì nó chịu được nhiu kg vậy các bác. Các bác tiền bối chỉ dùm. thanhk
ty xe làm bình hơi bôm trên 200 kg lúc trước mình làm rồi nặng lắm hoàn chỉnh gần 5kg ,mình mới làm bình hơi bằng ống inox đúc 3ly bơm 280kg vô tư

Attachments

Tập Lái
24/4/15
42
9
8
lâm đồng
:3dcuoi:vậy ah. thank cậu nha.bơm khoảng 100kg là thích rùi. cây ty xe của mình cũng dày 3ly mà cậu. dài 50cm. làm 1 cây egun thì bình hơi pải dài bao nhiu cậu nhĩ

Tập Lái
28/2/15
20
29
3
53
Airgun, niềm đam mê của phái mạnh!
:3dcuoi:vậy ah. thank cậu nha.bơm khoảng 100kg là thích rùi. cây ty xe của mình cũng dày 3ly mà cậu. dài 50cm. làm 1 cây egun thì bình hơi pải dài bao nhiu cậu nhĩ
Mình làm 55cm cả 2 đầu lắp đồng Hồ thành 60cm. Mình mới hoàn chỉnh xong cây ngắn và băng đạn tự chế 13 viên xin up hình lên ra mắt các Bác