Tập Lái
17/6/08
47
0
0
36
München
www.otosaigon.com
Re:Súng hơi, đam mê của phái mạnh!

to: F1racer & 4x6
E cảm ơn thông tin hữu ích từ 2 bác..

Chuyến này e tính tìm mua cây Sharp Innova tập chơi. hai Bác có biết ngoài HN chỗ nào bán ko ạ ? :)

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113

Chợ Trời đầy, 5tr/em, nếu trả giá khéo thì thấp hơn chút đỉnh...
Nhớ là nếu ko có điều kiện xài đạn ngoại (1k/viên) thì Innova hợp với đạn dài Hà nội (~120k/kg).

Hạng C
28/7/10
680
5
18
11

4x6 nói:
Chợ Trời đầy, 5tr/em, nếu trả giá khéo thì thấp hơn chút đỉnh...
Nhớ là nếu ko có điều kiện xài đạn ngoại (1k/viên) thì Innova hợp với đạn dài Hà nội (~120k/kg).
Xì Gòn thì tìm ở đâu bác ơi

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113

Tiệm Tuấn Sơn đường Nguyễn Trãi, cò thể phải tới lui vài lần, nhưng bác biết giá rồi thì cũng đỡ...
Tuy nhiên, tiệm này kỳ cục là KO CHO THỬ, nên lỡ cưới nhằm em mắt lệch (đạn ko chụm) thì mất công chỉnh sửa lắm...
Lưu ý dòng pump này bem êm hơn hẳn dòng lo xo nên độ chính xác cũng phải cao hơn mới đạt yêu cầu (~20m phải chụm trong đồng 2000)...

Hạng C
28/7/10
680
5
18
11

4x6 nói:
Tiệm Tuấn Sơn đường Nguyễn Trãi, cò thể phải tới lui vài lần, nhưng bác biết giá rồi thì cũng đỡ...
Tuy nhiên, tiệm này kỳ cục là KO CHO THỬ, nên lỡ cưới nhằm em mắt lệch (đạn ko chụm) thì mất công chỉnh sửa lắm...
Lưu ý dòng pump này bem êm hơn hẳn dòng lo xo nên độ chính xác cũng phải cao hơn mới đạt yêu cầu (~20m phải chụm trong đồng 2000)...
Giá là 5trẹo/em hả bác? Thế cây 634 thì khoảng nhiu bác ơi?

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113

jeany.huynh nói:
4x6 nói:
Giá là 5trẹo/em hả bác? Thế cây 634 thì khoảng nhiu bác ơi?
Slavia 634 nếu ở Hà Nội giá từ 14.5-16 tr, vào HCM thì vô chừng tùy mối từ 16.5-20 tr mà còn có khi bị đổi bộ ngắm cơ, lo xo v...
Lưu ý nếu cưới em này thì tốn xiền sắm trang sức mắt kính cho e nó lắm đấy. Vì 634 mạnh nên độ giật lớn ----> nếu muốn xài kính ngắm phải loại xịn chứ ko lôm nhôm như dòng Sharp được. VD chân kính phải loại bằng thép mới chịu nổi, ở HN giá khoảng gần 1tr so với chân nhôm 70k cho dòng Sharp, còn kính thì nhẹ lắm cũng phải Sniper (hàng TQ xịn) khoảng 1.5tr so với kính Tàu 500k cho Sharp...
Đại khái thế!
Lưu ý thêm, nếu là Slavia 634 cal.22 (nòng 5.5mm) thì còn tốn thêm khoản đạn, vì hiện nay chưa có đạn nội phù hợp cho nó, còn đạn ngoại thì cứ 1000/viên mà lại rất khó mua...
Tuy nhiên, bù lại, nó được cái đẳng cấp, trang trí phòng khách thì tuyệt vời...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
14/7/12
51
0
0

Bài viết của Bác bổ ích quá , hôm nào có dịp mua súng xong em phải đăng đàng hỏi Bác quá