Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Tiêu đề "Đem Vios độ đi đua...." trong đầu nghĩ chắc tự độ xe xong rồi đem đua và ngoài vios sẽ còn Rio, City, Ciaz... các kiểu nhưng đọc bào xong thì lại thấy cuộc đua do Toy tổ chức và toàn là vios. Và hẻo nhất là xe do Gazoo độ để bán, cấm xe thương mại độ đem vào trường đua, chán òm​
Chuẩn bác
;))
Giải đua giao hữu thì hợp lý hơn

Hạng D
26/3/17
2.620
4.693
113
Trẻ em mà cho đua xe làm gì nhỉ? Thấy bất an quá

Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
Chuẩn bác
;))
Giải đua giao hữu thì hợp lý hơn
Haizzz....bác nên search thêm về các giải đua dùng chung xe hãng với 1 set up, vả lại đua là không có khái niệm giao hữu :)

Hạng C
13/10/09
664
302
63
Tiêu đề "Đem Vios độ đi đua...." trong đầu nghĩ chắc tự độ xe xong rồi đem đua và ngoài vios sẽ còn Rio, City, Ciaz... các kiểu nhưng đọc bào xong thì lại thấy cuộc đua do Toy tổ chức và toàn là vios. Và hẻo nhất là xe do Gazoo độ để bán, cấm xe thương mại độ đem vào trường đua, chán òm​

Đọc cái tít e cũng tưởng xe nhà thánh ăn dc các xe khác nên nhảy vào đọc. Vãi lều. Là e thì e giật tít “Top 3 trong cuộc đua đều là xe vios”.

• Like
Reactions: parksonghiep
Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Hãng nào cũng tổ chức ra giải đua xe của họ mà bác, quan trọng là sân chơi nhiều cấp độ (amatuer lên tới pro) nên họ gom lại xe chỉ có 1 hãng đứng ra set up cho công bằng, như ở đây là Wing Hin :) nói chung là thằng ku này giỏi, và cách tổ chức vầy Việt Nam dễ làm theo hơn :D

Nếu title ở đây bác để là Wing Hin tổ chức đua ... do Toy tài trợ thì khác, đằng này để tit "Đem vios độ đi đua...." + cái hình đang đua với City + kéo xuống tí thấy hình đám nhóc đứng kế bên Vios => cái này em tưởng tượng ngay đám này 1 team và cùng upgrade xe để ku 14 tuổi đua. Nhưng đọc hết bài mới biết đời không như mơ :D

• Like
Reactions: De Red
Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Trẻ em mà cho đua xe làm gì nhỉ? Thấy bất an quá

Bình thường mà bác, nài muốn giỏi phải rèn từ nhỏ giống như cầu thủ vậy. Với lại chạy hướng tới đua chuyên nghiệp nó khác với đám trẻ trâu, choai choai chạy thể hiện, lấy le với gái

Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
Nếu title ở đây bác để là Wing Hin tổ chức đua ... do Toy tài trợ thì khác, đằng này để tit "Đem vios độ đi đua...." + cái hình đang đua với City + kéo xuống tí thấy hình đám nhóc đứng kế bên Vios => cái này em tưởng tượng ngay đám này 1 team và cùng upgrade xe để ku 14 tuổi đua. Nhưng đọc hết bài mới biết đời không như mơ :D
Đua tính giờ time attack mà bác, hạng mục Vios Gazoo Racing :D