Hạng B2
5/7/20
134
30
28
23
Đến bao giờ mới hết kẹt xe trên cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây hả mấy anh?

Theo PLO:

Tối ngày 15-9, đường dẫn vào cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây bị kẹt xe nghiêm trọng.

Theo phản ánh của người dân, tại đường dẫn cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây, cầu Rạch Chiếc, đường vào phà Cát Lái bị kẹt xe nghiêm trọng Theo đó, nhiều các loại xe máy, ô tô xe cứu thương phải nhúc nhích từng chút một.

Đến bao giờ mới hết kẹt xe trên cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây

Các phương tiện di chuyển chậm trên cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây (Trích xuất Camera)

Ông Đoàn Văn Tấn, Giám đốc Trung tâm Quản lý Đường hầm sông Sài Gòn cho biết hiện cả hai hướng cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây đều bị kẹt xe, các phương tiện di chuyển chậm.

Hiện CSGT đang tiến hành phân luồng giao thông và hiện trường không ghi nhận vụ tai nạn nào. Nguyên nhân gây kẹt xe có thể do lượng phương tiện di chuyển tăng đột biến dẫn đến tình trạng này.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/4/16
471
6.572
93
48
Sáng nay nó vẫn còn kẹt, do cái cảng cát lái bị sao đó nên cont ko vào lấy hàng được. Tài xe cont khi kẹt thì họ tắt máy nằm lăn quay ngủ nên nhiều khúc đường phía trước thông rồi mà xe phía sau vẫn kẹt.

Hạng B2
20/7/20
133
46
28
23
Sáng nay nó vẫn còn kẹt, do cái cảng cát lái bị sao đó nên cont ko vào lấy hàng được. Tài xe cont khi kẹt thì họ tắt máy nằm lăn quay ngủ nên nhiều khúc đường phía trước thông rồi mà xe phía sau vẫn kẹt.
Nghe phiêu quá phiêu, đợi các ông làm giấc no say thì chết dở

• Haha
Reactions: Rồng béo
Hạng B2
28/4/16
471
6.572
93
48
Nghe phiêu quá phiêu, đợi các ông làm giấc no say thì chết dở
Nên nếu bị kẹt lâu mà thấy ko nhúc nhích thì anh chịu khó xuống xe đi bộ lên chút xem bạn nào ngủ thì gọi bạn dậy kêu nhích mông lên xíu mà lượn. Có lần em đi đường cầu phú mỹ bị rồi. Ngồi chờ 20p ko thấy nhúc nhích, lội lên thì gặp 2 anh cont đang ngủ khò khò. Nhờ nhích lên 1 chút em vọt lên dc cầu vượt lại phi phà phà như chưa từng có cuộc chia ly.

Hạng B2
3/7/20
219
48
28
24
Nên nếu bị kẹt lâu mà thấy ko nhúc nhích thì anh chịu khó xuống xe đi bộ lên chút xem bạn nào ngủ thì gọi bạn dậy kêu nhích mông lên xíu mà lượn. Có lần em đi đường cầu phú mỹ bị rồi. Ngồi chờ 20p ko thấy nhúc nhích, lội lên thì gặp 2 anh cont đang ngủ khò khò. Nhờ nhích lên 1 chút em vọt lên dc cầu vượt lại phi phà phà như chưa từng có cuộc chia ly.
Haha, kể cũng cay thế nhờ.. Mình thì đợi, các ông thì gác chân lên mà mơ mộng

Hạng B2
20/7/20
133
46
28
23
Nói thế, sau mà cứ lâu quá cũng phải lên ngắm nghía tí, chứ k mất toi mấy chục phút cuộc đời, bác nhể

Hạng D
8/10/11
3.066
5.934
133
Mấy anh nhà ở bên phía Q2 1 7 BT... Bấm bụng phải đi đường cao tốc này em ở Q12 đi đường ngoài nhanh lắm :D .

• Haha
Reactions: MU_CEO