Tập Lái
9/11/08
30
1
0
Hà Nội
Tuyệt quá Bác lơ ơi, Bác cho E sáng con mắt ra. wow....Bác thật là thông thái......

Tập Lái
29/6/08
40
0
0
Hà Nội
Ôi hết Mer giờ lại đến Audi nữa nhưng em có cảm giác nghiêng về cái lịch sử của Mer hơn!Nhưng dù sao cũng là lịch sử và cám ơn bác Lơ đã thu thập những thông tin bổ ích về các hãng xe lớn hàng đầu hiện nay!

Thanks

Hạng C
27/3/07
512
0
0
Theo em được biết dạo này Bim làm ăn thất bát, lỗ chỏng cẳng, còn Mer và Volkswagen thắng to ( Audi xác nhập với VW rồi thì phải )... Ở Đức đa số chạy VW, Audi rồi đến Mer, sau đó mới Bim ( Theo con mắt chủ quan của em là vậy). Dòng xe khá thịnh hành là Audi A3,A4 và VW Golf GT...

f2
Hạng B2
4/6/09
259
0
18
44
F2.COM.VN
stockpro nói:
wow, quá đẹp! Show Room ở Tôn Đức Thắng chỉ bằng 1/10

Chỗ Tôn Đức Thắng chỉ mới thành lập cuối 2008, nên khi đến chỉ có vài chiếc xe mới vừa nhập về thôi bác àh
Em đang Ngâm cứu chiếc A4 2009 mà xem lịch sử như thế , chịu không nổi luôn

Hạng B2
20/5/09
373
0
16
sài gòn
otonamanphat.com
Thực ra AUDI chạy rất bốc, nhẹ nhàng và êm tuy nhiên cần phải nhiệt đới hoá mới dùng được ở VN vì đa số về một thời gian lại báo lỗi , phải đi kiểm tra rất mệt chạy thì sướng nhưng không phải lúc nào cũng có thời gian đi check. Thị trường VN quá nhỏ nên bác AUDI không lưu tâm về vấn đề này , chỉ có người mua là nên lưu tâm mà thôi.