Tập Lái
25/4/15
11
12
3
30
Hue, Vietnam
Bác nào đã sài qua đèn tăng sáng Philips X-TREME +100% cho em ý kiến với ạ.Nó có tăng sáng hơn nhiều không các bác?Cái vụ +100% thì chắc không có rồi,em chỉ cần tăng thêm 30 40% là ok rồi!hehe
Tiện thể cho em hỏi Tuổi thọ nó cao không?Dùng thời gian nó có giảm sáng bớt không các bác?Giúp cho em với ạ,em còn non kinh nghiệm và gà mờ lắm,lên đây nhờ các bác giúp cả mua về hối hận lại tốn thóc!!hihii

• Like
Reactions: khanh.binhduong
Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Bác nào đã sài qua đèn tăng sáng Philips X-TREME +100% cho em ý kiến với ạ.Nó có tăng sáng hơn nhiều không các bác?Cái vụ +100% thì chắc không có rồi,em chỉ cần tăng thêm 30 40% là ok rồi!hehe
Tiện thể cho em hỏi Tuổi thọ nó cao không?Dùng thời gian nó có giảm sáng bớt không các bác?Giúp cho em với ạ,em còn non kinh nghiệm và gà mờ lắm,lên đây nhờ các bác giúp cả mua về hối hận lại tốn thóc!!hihii
Bác đầu tư bộ xenon và bi projector đi, em đang cạn thóc nhưng dự định sẽ lên xenon nhưng gắn vào đèn gầm để sau này DK khỏi phiền phức. Em xem qua review trên youtube xét thấy độ sáng và đường cut của Xenon vẫn chuẩn nhất, không quá cầu kỳ bác có thể làm bộ bi bình dân và bộ bóng xịn.

• Like
Reactions: khactrung
Hạng B2
24/11/07
102
82
28
60
Giờ có loại tăng sáng đến 130% đó bác. Nó quảng cáo thì nghe hay nhưng thật sự nó tăng chẳng được bao nhiêu, Cũng có tăng nhưng không nhiều lắm đâu.

Tập Lái
27/7/16
12
2
3
32
Bóng LED Philips Lumileds 45w 4500 lumen cũng tốt đấy bác ạ

Hạng B2
13/2/16
147
224
43
Bác nào đủ lúa thì lên cặp Bi xenon bóng 4300k em đảm bảo không hối tiếc. Nếu chỉ thay bóng siêu sáng mà vẫn giữ choá zin chỉ làm chói mắt người đi đường chứ sáng ko hơn mấy.
Em mới lên cặp Bi xenon cho city 2016 thấy quá thoả mãn, còn vụ ĐK, chờ hơn 2 năm sau hết hạn tính tiếp, nhưng giờ đa số xe đời mới dòng C trở lên đều sử dụng xenon zin hết rồi nên 1-2 năm nữa xenon quá phổ biến cho các dòng xe nên ĐK cũng sẽ ko làm khó dễ gì cả.
Vài dòng chia sẻ.

• Like
Reactions: hoangtung616
Hạng B1
3/3/15
68
76
18
55
Mình xài rồi,tăng sáng khoảng 30-40% là đạt được đó. Ánh sáng pha có độ sáng trắng hơn so với cốt. Sau này chuyển sang Lumiled 45W xài hơn hẳn luôn,đạt gấp đôi so với bóng rin

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
cần tìm cặp đèn xenon philip 4300k tăng sáng chân d2s, bác nào biết chỉ em ạ