Hạng B2
3/7/12
301
67
28
Hôm qua có dịp đi QL1 từ ngã 4 Bình Phước về An Lạc,buổi tối đang đi ngon chớn thì bị xxx cầm đèn pin gọi vào mặt quơ quơ vài cái,lúc đó làn trong xe tải nối đuôi,bên trong là dãi phân cách với 2b em thấy hơi đuối cũng giả ngu chạy luôn vì thấy mình chả vi phạm gì,mà cũng chẳng thấy xxx đuổi theo.

Các bác cho em hỏi ngu tí,ví dụ đang chạy ngon trên đường trường mà bị mấy anh xxx quơ đèn pin vào mắt bị chói mắt ko kiểm soát tay lái được thì làm sao ? em nhớ lúc trước cách đây chục năm xxx có bản stop dạ quang hay là cây dùi cui có đèn mà .

Hạng F
5/3/05
8.718
71.937
113
đây
chịu không đc thì xuống xe chửi nó chứ làm sao...

em chạy lấn tuyến cũng bị chiếu đèn ngoắc vô, từ lỗi lấn tuyến chuyển thành cãi nhau về cái đèn pin pha vào mặt, sau một hồi chửi cho cái thằng ngu kia 1 trận thì nó thả em đi :mad:

Hạng C
1/5/12
715
21
0
42
Em từng bị y hệt bác chủ trong trường hợp này cũng cung đường này lúc 5h sáng ,mình đc chạy 2 lane mà nên không phải sợ ... không phải xxx nó ngoắc mình đâu bác nó quơ quơ bắt xe tải thôi, lúc đầu nó quơ quơ em tưỡng nó soi xem có thắt dây an toàn không

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
tuanle nói:

em chạy lấn tuyến cũng bị chiếu đèn ngoắc vô, từ lỗi lấn tuyến chuyển thành cãi nhau về cái đèn pin pha vào mặt, sau một hồi chửi cho cái thằng ngu kia 1 trận thì nó thả em đi :mad:
Em là em thích bác từ lâu rồi đó. Bác

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Thấy nó quắc quắc rồi rọi thẳng luôn chứ không phải chỉ xe sau lưng mình. Không biết muốn làm trò gì, nhiều lúc gây mất tập trung.

tuanle nói:

Đanh đá giống em:D, duyệt.

Hạng C
4/12/06
579
15
18
Nếu chạy tải , khi xxx quơ đèn pin vào mình mà trên xe không có hàng quá tải thì nhá đèn lại rồi đi luôn . Đó là luật bất thành văn của xxx .

Hạng C
16/5/11
673
68
28
tnvt01 nói:
Nếu chạy tải , khi xxx quơ đèn pin vào mình mà trên xe không có hàng quá tải thì nhá đèn lại rồi đi luôn . Đó là luật bất thành văn của xxx .
còn xe du lịch thì sao bác ? hình như nhá đèn là thách thức đó , có lần em nghe 1 CSGT nói : "em thổi nó vào mà nó còn đá đèn em nữa"