Hạng B1
8/4/15
51
24
8
TPHCM
Các bác ơi cho e hỏi đường từ Đà Lạt xuống Ninh Thuận qua 2 cái đèo đó đường tốt không, sedan chạy có quá khó khăn không. E hơi lo xa vì lần trước trên đèo Lò Xo vướng cục đá vô gầm móp đủ thứ, vô hãng kiểm tra may quá không bị sao :)
Có bác nào mới du xuân về hay có đi qua cho e xin tình trạng đường với. Cảm ơn các bác :3dtanghoa:

• Like
Reactions: VNET
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Các bác ơi cho e hỏi đường từ Đà Lạt xuống Ninh Thuận qua 2 cái đèo đó đường tốt không, sedan chạy có quá khó khăn không. E hơi lo xa vì lần trước trên đèo Lò Xo vướng cục đá vô gầm móp đủ thứ, vô hãng kiểm tra may quá không bị sao :)
Có bác nào mới du xuân về hay có đi qua cho e xin tình trạng đường với. Cảm ơn các bác :3dtanghoa:
Đường nào hiện giờ sedan cũng đi được. Xuống PR bằng QL27 bác đi qua đèo D'Ran tới đèo Ngoạn mục sẽ gần hơn nhiều ngỏ đèo Prenn- cao tốc rẽ vào từ Fi nom. Cả đèo lò xo Đại Ninh, đèo Khánh Vĩnh các loại cũng đi bình thường, chỉ có điều bên địa phận Ninh thuận, Bình Thuận đường còn khá nhiều ổ gà, chạy xe chú ý kỷ sẽ ok. Đừng phóng nhanh quá khi phát hiện ổ gà không né kịp thì nguy.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Đèo Ngoạn Mục đã sửa mở rộng mấy khúc cua rất dễ chạy, đèo Dran thì mới làm lại xong. Cung này giờ rất ngon đó bác chủ ;)

• Like
Reactions: Rio patato
Hạng C
19/11/09
995
800
93
Ngoạn mục thì ngon toàn tập có thể nói là ngon như QL1 luôn, Dran mới xong trước tết hẹp như ngon luôn. T7 này em đi sẽ up date 2 cái này cho các bác

Hạng B1
21/2/17
80
81
18
43
Bác đi thoải mái em mới đi hôm tết vừa rồi đường rất đẹp .