Hạng B2
7/5/13
161
37
28
Em có Swift nên em design cho Swift hehe. Em co share nhiều chỗ lắm vì em muốn tuyên truyền vẻ đẹp của Swift ;;)

Em làm theo thêm, hứng lên về máu design + với máu xe. Mà làm 1 minh buồn lắm, phải share để lấy ý kiến anh em bà con

Em sẽ khởi đầu với "pháo đài bay" và đội chủ nhà Brazil

• Like
Reactions: Tuibagang and GZN
GZN
Tập Lái
26/2/14
8
0
1
Em có Swift nên em design cho Swift hehe. Em co share nhiều chỗ lắm vì em muốn tuyên truyền vẻ đẹp của Swift ;;)

Em làm theo thêm, hứng lên về máu design + với máu xe. Mà làm 1 minh buồn lắm, phải share để lấy ý kiến anh em bà con

Em sẽ khởi đầu với "pháo đài bay" và đội chủ nhà Brazil

vote 1 vé cho Đức :3duongbiahutthuoc:

Hạng B2
7/5/13
161
37
28
vote 1 vé cho Đức :3duongbiahutthuoc:

Em cũng ủng hộ Đức hehe, sắp đá rồi.

Nhưng em làm nhiều nước lắm, vì mục đích chính của em là cho thấy vẻ đẹp xe Swift nhà mình :D

• Like
Reactions: hieupdx
Tập Lái
30/6/13
23
2
1
em hong topic nay. hehe. sao bác không làm 1 series toàn hình wallpaper cho nó ngầu ?
Em cũng nghĩ như anh, bác chủ làm 1 bộ ảnh cho nó hoành tráng cái, em kết mấy thiết kế của bác lắm rồi đây. Mà bác cho em hỏi, nhà bác đang đi con xe Swift hay sao mà bác ưu ái em nó thế?

Tập Lái
9/7/14
3
0
1
48
Vote cho những thiết kế đẹp của Bác! mà Bác thiết kế mấy mẫu cho nữ được không bác? nếu được tôi muốn đăng ký bác thiết kế cho xe của tôi! chi phí có mắc không? và làm nó như thế nào, sơn hay dán decal vậy bác?
Tôi muốn thay đổi vóc dáng cho chiếc Kia Morning nhà tôi được không?, liệu có đẹp như chiếc Swift của Bác không?
Tôi hóng tin và mong tu vấn của bác chủ!