Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:rolleyes: Chả hiểu các bác không đủ lúa mua em này rồi chê ồn cái gì. Con Vios tháo mấy cánh cửa và trần , sàn ra thì ngoài cái miếng ni lon che bụi cái loa thì nó chả có cái gì, sao các bác ko chê ồn ???

• Like
Reactions: h2ux
Hạng C
19/5/17
558
36.269
93
Tiếng ồn không lớn nhưng em cảm thấy rất đau đầu bác ợ:mad: nên đành rước em elantra 2.0 về :D

• Like
Reactions: LienVu
Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
Cái màn hình trung tâm hôm trước em đi thấy nó hơi ngửa ra quá, ban ngày có tí nắng là không thấy gì...

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Nếu như có anti fan của Toyota thì em cũng biết trong này có 1 thằng là anti fan Honda, mà hình như nó chỉ nhắm đến Honda City. Ko biết Honda City có thù hằn gì với nó mà thớt nào về Honda City là nó cũng bay vào lải nhải.

Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
Nếu như mình tốt thì sợ gì có người nhắm đến bác , tự do ngôn luận thôi , cũng chẳng có gì :))

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Xe hay nhất thì có thể không cần động cơ bền nhất và máy lạnh có thể là yếu nhất.

Xe này không được chọn làm taxi vì máy lạnh quá cùi. Khách chửi cho.
Chuẩn nè!
À mà nếu có thể a hỏi thử bọn làm cho Toy íh! Chúng nó bán xe Toy LD mà tại sao bản thân gia đình chúng nó ko xài xe Toy LD!? A hỏi thử chưa!?
Nu mà ra vẻ quá

• Like
Reactions: LienVu and No[2]
Hạng C
22/5/16
867
398
63
:rolleyes: Chả hiểu các bác không đủ lúa mua em này rồi chê ồn cái gì. Con Vios tháo mấy cánh cửa và trần , sàn ra thì ngoài cái miếng ni lon che bụi cái loa thì nó chả có cái gì, sao các bác ko chê ồn ???
ấn thử vỏ tôn city và civic thấy khác liền, cả bên service honda còn chỉ cho gõ và ấn thử lỏm cả khúc, mua con civic gen 9 còn ngon hơn

• Like
Reactions: LienVu
Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Nếu như có anti fan của Toyota thì em cũng biết trong này có 1 thằng là anti fan Honda, mà hình như nó chỉ nhắm đến Honda City. Ko biết Honda City có thù hằn gì với nó mà thớt nào về Honda City là nó cũng bay vào lải nhải.
Nó nằm vùng bên OF á bác. Qua đó mà nó không chém banh xác City ra thì không vừa lòng đâu...hé hé. Chê từ động cơ SOHC chê đến hộp số CVT, chê từ bản ghế nỉ đến ghế da, chê 2 cái thắng tang trống bánh sau, hên quá còn cái lẫy vô lăng chưa bị chê thôi á ...nói chung vì em City lỡ mang mác Honda nên phải bị chê thoai...kkk

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: No[2]
Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
ấn thử vỏ tôn city và civic thấy khác liền, cả bên service honda còn chỉ cho gõ và ấn thử lỏm cả khúc, mua con civic gen 9 còn ngon hơn
City là con bèo nhất trong gia đình Hòn đá rồi bác. Tôn vỏ như civic nữa thì chịu sao thấu. Con C thì phải hơn con B là đương nhiên.

• Like
Reactions: No[2]