Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Everest và Fortuner giá thì quá chát. Trailblazer rất đáng đồng tiền, mai em đi thử mới được.

Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chạy Sedona đánh bài khá ổn. Cảm giác thích hơn mấy em Suv dạng này. Máy dầu em đấy cũng tiết kiệm mà ại đạp phát dính lưng luôn
Công nhận, điểm trừ nhất là cái đuôi nhìn như MuX và 2 túi khí, còn lại ổn, vụ đèn ko có Bixenon hay Projector thì còn châm chước đc là về độ lại

Hạng B1
20/4/07
50
44
18
Trước e đi đến showroom ở đg Chế Lan Viên để coi xe này bản full. Chú sale lấy xe ra và e ngồi ở hàng ghế 2, khi đậu 1chỗ hay chạy chậm (kiểu như đi trong tp) thì ghế rung rần rần (nhẹ) khá khó chịu. Ghế xe thì bọc da mặt trước còn mặt sau thì bằng vải nỉ xù lông nhìn rẻ tiền và dơ. Đặc biệt trong xe khá là hôi, ngay cả xe mới trong showroom cũng có mùi này. Chú sale tự lái chạy tới de lui khoảng vài trăm mét trong con hẻm cạnh showroom xong có vẻ không muốn chạy ra đường. E thấy vây nên kêu cất xe rồi kiếu luôn. E cân nhắc về số tiền cần bỏ thêm ra để hoàn chỉnh nội thất gắn thêm đồ mà chú sale list ra thì tổng giá xe trail cũng chả rẻ hơn mitsu PS bản tương đương là mấy. Chắc e chờ con PS mới bản máy dầu 4x4 đến đầu 2019 (nghe nói ). Còn h tạm thời đi trong phố bằng con attrage, còn đi đâu xa xa thì Triton cho lành.

Ps.: xe này sàn không phẳng nên chắc là không làm ray trượt cho hàng ghế 2, nhưng đem ra ngoài độ chế thì được. Khi gấp 2 hàng ghế sau lại cũng không có được mặt sàn phẳng như 1 số xe khác.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: KHoaNguyen0804
Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Ps.: xe này sàn không phẳng nên chắc là không làm ray trượt cho hàng ghế 2, nhưng đem ra ngoài độ chế thì được. Khi gấp 2 hàng ghế sau lại cũng không có được mặt sàn phẳng như 1 số xe khác.

gấp hai hàng sau thành 1 mặt phẳng luôn nha bác(captiva gấp 3 hàng phẳng lì luôn), nhưng đương nhiên nó có độ hơi dốc về phía sau, thiết kế vậy khi gập ghế để đồ bác có thắng đồ đạc cũng hạn chế bị trôi về phía trước(em lại thích lưng ghế nỉ nha bác để đồ không bị trượt, bác nào hay chở đồ như em sẽ hiểu)

PS: em đang định làm video về con này mà làm 1 mình khó quá, bác KHoaNguyen0804 có hứng thú không?...