Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Tuy nhiên nó cho phép các bác "ngâm tua máy" lâu hơn chế độ D và tiếng máy lúc nào gào lên và lọt vào khoang nội thất khá rõ. Nhưng điểm là em rất thích là tiếng máy 1.6 của Polo gào lên như đang được lái một chiếc xe thể thao nào đó, cái tiếng máy hú làm cho em rất phấn khích mà đạp ga thêm nữa :D

Nghề review dạo hay thật, nhìn đâu cũng thấy hay. :D

Xe 700 triệu mà được full toàn bộ đèn halogen. Ngon, giờ các hãng khác toàn trang bị Led để giảm chi phí, nhìn rất ẻo lã. :D

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Chắc ý bác là ôm cứng ngắt và nhìn dính chặt vô cái volang.
Chứ mở mắt ra nhìn nội ngoại thất chiếc này là tắt lứng
Đúng là nhìn ko bắt mắt thiệt, về chức năng thì em thấy nó vừa :D Nhưng mà lên xe liếc sơ xíu là xài ổn, hem phải mò mẫm gì nhiều, ko hiểu sao em thích vậy hehe :D

Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Nghề review dạo hay thật, nhìn đâu cũng thấy hay. :D

Xe 700 triệu mà được full toàn bộ đèn halogen. Ngon, giờ các hãng khác toàn trang bị Led để giảm chi phí, nhìn rất ẻo lã. :D
Em cũng không biết tả nó rõ ra sao, mà máy con này nó hú hay lắm bác ơi, em chở bạn gái thử thì nó bảo là xe nhìn bình thường mà sao tiếng máy giống...xe đua, em cũng bó tay lun mà công nhận nghe máy gào thích lắm, ko hiểu sao :rolleyes::rolleyes:

Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Giá con này mua mới có Civic, focus hoặc Mazda3, còn mua cũ thì có C200 và 320i chả thiếu cảm giác lái, option và tiện nghi cũng hơn.
Tóm lại là thị trường k có đón nhận con này trừ khi giá nó quá rẻ hoặc ai thích của lạ.
Bên hãng bảo là mỗi tháng vẫn giao được mấy chục chiếc, ở SG thi thoảng em mới thấy. Có lúc thấy đem ra chạy grab luôn :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em cũng không biết tả nó rõ ra sao, mà máy con này nó hú hay lắm bác ơi, em chở bạn gái thử thì nó bảo là xe nhìn bình thường mà sao tiếng máy giống...xe đua, em cũng bó tay lun mà công nhận nghe máy gào thích lắm, ko hiểu sao :rolleyes::rolleyes:
Bác review thì thử chạy City CVT lúc trả số coi nó hú thế nào. Giá này City ăn đứt cái con mác Âu này từ cảm giác lái, an toàn, tiện nghi, mẫu mã và thương hiệu ở châu Á.
Chốt lại là cái sân chơi này k có dành cho nó thì có tốn bao giấy mực cũng thế. Kiểu như ng VN chọn Vios thì bên châu Âu nta chọn nó và đây là VN. Làm review thì nên công tâm và phải đặt mình vào vị trí khách hàng chứ k phải cá nhân, như bác tl “thích nghe tiếng hú như xe đua” là toi luôn cả bài viết vì đối tượng khách hàng này mà giống bác chắc chưa tới 1%.

• Like
Reactions: tolovitxp
Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Bác review thì thử chạy City CVT lúc trả số coi nó hú thế nào. Giá này City ăn đứt cái con mác Âu này từ cảm giác lái, an toàn, tiện nghi, mẫu mã và thương hiệu ở châu Á.
Chốt lại là cái sân chơi này k có dành cho nó thì có tốn bao giấy mực cũng thế. Kiểu như ng VN chọn Vios thì bên châu Âu nta chọn nó và đây là VN. Làm review thì nên công tâm và phải đặt mình vào vị trí khách hàng chứ k phải cá nhân, như bác tl “thích nghe tiếng hú như xe đua” là toi luôn cả bài viết vì đối tượng khách hàng này mà giống bác chắc chưa tới 1%.
Hehe em cám ơn bác, thực ra bài em không hề toi đâu khi có các bác vào chia sẻ là em vui rồi. Như bác nói sân chơi có hay không cho nó thì thị trường quyết định. Em đang kể lại em cảm nhận nó ra sao và người đi mua xe họ tự biết mình cần gì sau khi sau khi đọc qua và ra quyết định cuối cùng. Nó có sao thì em kể vậy thôi àh bác :D