Hạng B2
27/7/17
101
989
93
Mình sắp dẫn bạn xuống Vũng Tàu chơi đi ăn hải sản chỗ ngồi lịch sự một chút nên tính ăn ở Cây Bàng hoặc Gành Hào. Mấy anh rành ăn uống vũng tàu ăn uống hải sản thì 2 thằng thằng nào ngon hơn, view đẹp với lịch sự sạch sẽ hơn? Với lại Gành hào thì nên đi gành hào 1 hay gành hào 2 mấy anh?

Lâu lắm rồi không đi vũng tàu nên mình không rành lắm, sẵn cho mình hỏi luôn Bánh Khọt Cô Hai với Bánh Khọt Gốc Cây Vú Sữa cái nào ok hơn ạ?

Mình xin cảm ơn.

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Có thời gian, tuần nào mình cũng ăn ở Gềnh Hào 1,2, Cây Bàng và Lan Rừng. Ngon thì cứ gé Cây Bàng thôi.

• Like
Reactions: nuti1025
Hạng D
4/7/13
1.555
6.192
133
Sài Gòn
Mình sắp dẫn bạn xuống Vũng Tàu chơi đi ăn hải sản chỗ ngồi lịch sự một chút nên tính ăn ở Cây Bàng hoặc Gành Hào. Mấy anh rành ăn uống vũng tàu ăn uống hải sản thì 2 thằng thằng nào ngon hơn, view đẹp với lịch sự sạch sẽ hơn? Với lại Gành hào thì nên đi gành hào 1 hay gành hào 2 mấy anh?

Lâu lắm rồi không đi vũng tàu nên mình không rành lắm, sẵn cho mình hỏi luôn Bánh Khọt Cô Hai với Bánh Khọt Gốc Cây Vú Sữa cái nào ok hơn ạ?

Mình xin cảm ơn.
Anh vào Gành Hào 2, chọn phòng riêng view biển là. Tuy nhiên nếu ít người thì khó có phòng, cần khoảng 6 người thì mới đặt được phòng nhỏ. Mọi người thích ngồi ngoài trời nhưng gió khó chịu lắm.

• Like
Reactions: nuti1025