Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
26/3/10
83
0
0
39
Hà Nội
Chẳng là e sắp có chuyến đi Bình Thuận rùi Quy Nhơn, dưng mà hok có kinh nghiệm về vấn đề ăn ở, du lịch...( E chưa từng đặt chân đến 2 nơi này). Các bác tư vấn cho e với ạ. E xin cảm ơn nhiều ạ.

Hạng B2
24/6/10
107
0
0
37
Sài Gòn
holidayinvietnam.net
hoangdungpro nói:
Chẳng là e sắp có chuyến đi Bình Thuận rùi Quy Nhơn, dưng mà hok có kinh nghiệm về vấn đề ăn ở, du lịch...( E chưa từng đặt chân đến 2 nơi này). Các bác tư vấn cho e với ạ. E xin cảm ơn nhiều ạ.

Ok, Johnny se san sang giup đỡ bạn về book phòng khách san, tùy theo so thich cua bác, bác cho Johnny bit ro thong tin cụ thể mình sẽ tư vấn cho!

Hạng B1
13/6/10
64
43
18
Bác cần yêu cầu về những gì ở Quy Nhơn thì e có thể tư vấn giúp bác, riêng tăng 2, 3 e thua bác nhé

Hạng B2
21/7/07
313
7
18
trưa thứ 5 tuần sau là em bắt đầu khởi hành từ SG đi Qui Nhơn, ko biết lúc đó bác còn ở Qui Nhơn ko ạ

Hạng B1
13/6/10
64
43
18
E sống ở QN bác ah, bác có nhu cầu gì nếu giúp được e sẽ giúp bác ah.

Hạng B1
26/3/10
83
0
0
39
Hà Nội
toan_datvietravel nói:
hoangdungpro nói:

Ok, Johnny se san sang giup đỡ bạn về book phòng khách san, tùy theo so thich cua bác, bác cho Johnny bit ro thong tin cụ thể mình sẽ tư vấn cho!

Cảm ơn bác Johnny. E cần mấy thông tin về chỗ ăn, chơi, ngủ. Ăn ngon, giá cả hợp lý, địa điểm vui chơi...

Hạng B1
26/3/10
83
0
0
39
Hà Nội
double nói:
Bác cần yêu cầu về những gì ở Quy Nhơn thì e có thể tư vấn giúp bác, riêng tăng 2, 3 e thua bác nhé

Tks bác Double ạ. bác cho e vài thông tin về điểm ăn, chơi ở Quy Nhơn ạ. Ghé QN chắc chắn alo bác.

Hạng B1
26/3/10
83
0
0
39
Hà Nội
dongtranson nói:
trưa thứ 5 tuần sau là em bắt đầu khởi hành từ SG đi Qui Nhơn, ko biết lúc đó bác còn ở Qui Nhơn ko ạ

Bác ui, E vẫn đang Sg ạ, chưa đi QN được nè. E đang tham khảo trước khi đi, kể mà gặp bác ở QN thì vui rùi.Có gì bác cho e số fone ạ.

Hạng B1
13/6/10
64
43
18
E có 1 số thông tin cho bác tham khảo ở QN đây:
Chơi: Bãi trứng (KDL Ghềnh ráng), Cầu Thị Nại (cầu vượt biển) và các Bãi dài, Bãi bàu, Bãi xép thuộc QL1D (còn gọi là đường tránh đèo Cù mông) hoặc thăm thác đôi (tháp chàm).
Ngủ: KS Hải Âu, Royal Hotel (Resort HAGL cũ) 4* hoặc KS Hoàng Yến (3*) theo e nên ở mấy ks này vì nó nằm ngay bờ biển.
Ăn: Đồ hải sản: Hàu, nhum, bào ngư, sò điệp, cua, ghẹ, cá các loại Dọc đường Xuân Diệu thì quán nèo cũng ok (Ven biển – bọn e hay ăn ở quán Hải Nam – nó có đồ tươi sống mà giá cả cũng phải chăng) hoặc Đường đi Cầu Thị Nại.
Ăn sáng: Bún cá Quy Nhơn (dọc đường Nguyễn Huệ): Quán Ngọc Liên, Phượng Tèo, Thu.
Hoặc bánh hỏi lòng heo, nếu muôn nhiều món lạ hơn lại quán Anh Nhật Gia Viên (đường Trần Hưng Đạo)
Tối: Đi ra bãi biển ngồi uống nước mía hoặc nước dừa cho nó mát.

Status
Không mở trả lời sau này.