Tư Vấn Du Lịch Đi campuchia bằng oto

Tập Lái
11/4/17
1
0
1
31
Mong mọi người chỉ bảo. Sắp đến em dự định đi campuchia bằng oto. Nhưng ko biết thủ tục để chạy xe sang đó như thế nào. Bác nào đã đi hay biết thủ tục mong tư vấn giúp em. Em cám ơn.!

Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Đợi đến hè đi bác,trong OS mình cũng có mấy bác chuyên tổ chức tour đi Đông Nam Á đó, mình cũng có ý định thử 1 chuyến xem sao?

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B1
27/9/12
87
98
33
bác xin giấy phép liên vận ở sở giao thông vận tải rồi đem xe đi. có nhiều bài hướng dẫn trên OS này rồi.

Lưu ý bác là đoạn từ cửa khẩu tới cầu Niết Lương thì có 2 điểm bắn tốc độ. bác lưu ý giúp (cứ để ý đoạn nào mà xe khách nó giảm tốc độ và chạy chậm là nó đó. Không thôi bác cứ bám theo 1 xe của hãng du lịch nào đó từ ngay cữa khẩu để qua đoạn này) vì ở xứ người và bất đồng ngôn ngữ nữa nên tránh phiền phức sẽ tốt hơn.

Chúc bác đi vui vẽ và thượng lộ bình an.

Tập Lái
7/4/17
8
3
3
39
bác xin giấy phép liên vận ở sở giao thông vận tải rồi đem xe đi. có nhiều bài hướng dẫn trên OS này rồi.

Lưu ý bác là đoạn từ cửa khẩu tới cầu Niết Lương thì có 2 điểm bắn tốc độ. bác lưu ý giúp (cứ để ý đoạn nào mà xe khách nó giảm tốc độ và chạy chậm là nó đó. Không thôi bác cứ bám theo 1 xe của hãng du lịch nào đó từ ngay cữa khẩu để qua đoạn này) vì ở xứ người và bất đồng ngôn ngữ nữa nên tránh phiền phức sẽ tốt hơn.

Chúc bác đi vui vẽ và thượng lộ bình an.
Cảm ơn bác, em vào hóng mà được bác trả lời chi tiết quá.

Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Em cũng đang tìm kiếm thông tin, cỡ 20.6 này làm 1 chuyến tự lái đi Siemriep, đi 5 ngày đủ không các bác?