Hạng C
13/8/15
691
3.358
93
54
Chào các Bác, Em vừa đặt chân đến Phnomphenh không biết tìm phụ tùng cho com Cam 1998 chỗ nào, ai biết chỉ với, cảm ơn!

Hạng C
13/8/15
691
3.358
93
54
Lòng vòng một lúc, cuối cùng mình cũng vào tận sào huyệt, khổ nỗi mấy tiệm biết tiếng Việt thì không có hàng, mình vào một tiệm một em Khơme có nguyên con Cam 98, thích món nào tháo món nấy, khổ nỗi Em ý không biết tiếng Việt nên mình vừa chơi tiếng Anh, vừa ra dấu (từ chuyên môn linh kiện oto mình chả biết). Công nhận mua đã và rẻ thiệt, nhưng khi về bị hải quan không cho qua, năng nỉ mãi mất 5 xị cũng đưa hàng về đến nhà.
Chuyến đi tương đối thành công

Hạng C
13/7/11
857
13.076
93
Lòng vòng một lúc, cuối cùng mình cũng vào tận sào huyệt, khổ nỗi mấy tiệm biết tiếng Việt thì không có hàng, mình vào một tiệm một em Khơme có nguyên con Cam 98, thích món nào tháo món nấy, khổ nỗi Em ý không biết tiếng Việt nên mình vừa chơi tiếng Anh, vừa ra dấu (từ chuyên môn linh kiện oto mình chả biết). Công nhận mua đã và rẻ thiệt, nhưng khi về bị hải quan không cho qua, năng nỉ mãi mất 5 xị cũng đưa hàng về đến nhà.
Chuyến đi tương đối thành công
b mua nhiều hong mà bị hq làm khó?

Hạng C
13/8/15
691
3.358
93
54
Một hộp để tài liệu, một bộ dây điện hầm máy, một cặp đèn xi nhan trước, một ECU (để dành) một cặp điều khiển kính trước (để dành). Định rinh nguyên con chạy về nhưng vợ cả không cho KKK