Hỏi Đường? Đi CVPM Quang Trung

Hạng D
26/9/12
1.036
66.965
113
Ho Chi Minh City
Các bác cho em hỏi đi CVPMQT theo đường Quang Trung Gò Vấp có OK không ạ?
E định đi từ Q.1 theo HBT- Ng Kiệm - Nguyễn Thái Sơn - Phạm Ngũ Lão - Quang Trung có ổn không ạ? Ngã 6 Gò Vấp có kẹt nhiều không các bác?

Cám ơn các bác.

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Đi đường Quang Trung ra CVPM là dễ nhất rồi. Ngã 6 kẹt tùy giờ, nhưng đỡ hơn hồi trước rồi bác.

• Like
Reactions: Sieu Xe01
Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
E định đi từ Q.1 theo HBT- Ng Kiệm - Nguyễn Thái Sơn - Phạm Ngũ Lão - Quang Trung có ổn không ạ? Ngã 6 Gò Vấp có kẹt nhiều không các bác?

Cám ơn các bác.
Ổn lắm bác, đường xá bình thường k có xxx he he :D (e đi thường xuyên) Đi vào giờ cao điểm sẽ có 1 số chỗ kẹt: PDPhùng-HVBánh, PDP-HVT-NKiệm, Bùng binh NTSơn, Ngã 6 GV, QTrung-Thống Nhất, QTrung-LVThọ, từ ngã này trở đi thoáng

• Like
Hạng D
11/3/15
1.881
5.102
113
Tuỳ bác đi giờ nào. Quang Trung sáng kẹt chiều đi vào, chiều kẹt đi ra.

• Like
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113

Cám ơn các bác.
Xưa em đi oto từ Q7 hay theo hướng Pasteur - NKKN - Cong Hoa - Truong Chinh - QL1 (cau vuot An Suong) - Cau Vuot Quang Trung - CVPMQT.
Chiều về đi ngược lại hoặc đi Quang Trung - Nguyen Kiem - Hoang Minh Giam - Dao Duy Anh - HVT - Tran HUy Lieu dam ra lai NKKN tùy thông báo kẹt xe.
Nếu bác Q1 đoạn Tân Định thì nên đi HBT còn đoạn phía giáp Q5 thì có thể đi như em

Nhưng mấy bữa nay đoạn CH - Trường CHinh đang rào xây hầm chui chắc kẹt hơn :))

• Like
Reactions: zace4000
Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Xưa em đi oto từ Q7 hay theo hướng Pasteur - NKKN - Cong Hoa - Truong Chinh - QL1 (cau vuot An Suong) - Cau Vuot Quang Trung - CVPMQT.
Chiều về đi ngược lại hoặc đi Quang Trung - Nguyen Kiem - Hoang Minh Giam - Dao Duy Anh - HVT - Tran HUy Lieu dam ra lai NKKN tùy thông báo kẹt xe.
Nếu bác Q1 đoạn Tân Định thì nên đi HBT còn đoạn phía giáp Q5 thì có thể đi như em

Nhưng mấy bữa nay đoạn CH - Trường CHinh đang rào xây hầm chui chắc kẹt hơn :))
Q7 & Q5 có thể theo hướng NVLinh hoặc VVKiệt ra 1A thẳng tấp tới QTSC
Hướng NKKN có thể lựa chọn 2 nhánh: Cộng Hòa - TC hoặc Trường Sơn - Bạch Đằng

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Q7 & Q5 có thể theo hướng NVLinh hoặc VVKiệt ra 1A thẳng tấp tới QTSC
Hướng NKKN có thể lựa chọn 2 nhánh: Cộng Hòa - TC hoặc Trường Sơn - Bạch Đằng
Đi NVL xa gần gấp đôi nhé bác, lại kẹt xe mù mịt ở mấy khu CN, em can đi đường này

• Like
Reactions: nonames
Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Đi NVL xa gần gấp đôi nhé bác, lại kẹt xe mù mịt ở mấy khu CN, em can đi đường này
Sorry bác e xót hướng đấy khuyến nghị với các bác ở đầu 1A NVL VVK, mấy ngã tư cắt ngang 1A chiều nào cũng có csgt nên cũng k mịt mù lắm đâu bác với bây giờ sắp xây xong mấy cây cầu vượt nữa sắp thoáng đãng dồi, các bác ở đầu ngược lại thì đi NKKN nhé.... hầm chui An Sương (Trường Chinh) ít kẹt hơn dồi vì nhiều bác né nó do đang thi công mà e có đg rộng rãi chạy kkkkk

Hạng B2
19/8/13
139
173
43
GV, HCM
Nó chỉ hay rất đông xe 2 chỗ
1. Quang Trung vs Thống Nhất (chỗ chọ Hạnh Thông Tây cũ đấy)
2. Quang Trung vs Lê Văn Thọ (chỗ nhà thờ gì gì, đối diện chợ Hanh thông tây/chợ đêm mới)

Và thường thì lúc nào cũng đông (trừ CN)

• Like
Reactions: nonames