Hạng F
4/1/08
8.297
111.406
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Diamond pờ la da Hồ Văn Huê, 18:30 tối nay, bảo vệ khăng khăng đòi giữ chìa khóa để "di chuyển xe" khi cần.

Em tha thiết van xin với lý do: xe quên chưa mua bảo hiểm và đề nghị các anh chỉ chỗ nào không cần phải xê dịch hoặc em đi chỗ khác gửi và báo lại với quản lý.

Các anh ấy tưởng em không đọc báo bao giờ chắc!?

Tập Lái
26/12/12
4
0
1
36
TPHCM
thietbiloc nói:
Diamond pờ la da Hồ Văn Huê, 18:30 tối nay, bảo vệ khăng khăng đòi giữ chìa khóa để "di chuyển xe" khi cần.

Em tha thiết van xin với lý do: xe quên chưa mua bảo hiểm và đề nghị các anh chỉ chỗ nào không cần phải xê dịch hoặc em đi chỗ khác gửi và báo lại với quản lý.

Các anh ấy tưởng em không đọc báo bao giờ chắc!?

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
chớ có dại mà giao chìa nhé. báo quản lý nếu cần thiết.

Tập Lái
26/12/12
4
0
1
36
TPHCM
Em cũng hoàn toàn KO hài lòng cách gửi xe Như vậy tại diamon restaurent ho Vân huê. Tháng trước em Cung đi Cung người Nhà cũng Bi bảo vệ yêu cầu giu key xe. Nhưng em da KO đồng y. Em da gọi ngay cho quản lý Nhà hàng xác nhận có việc này hay KO. Khi bác quản lý ra Thi KO có việc đo. Cuối cùng bảo ve bo tay. Em da tùng thấy một so người mất xe KO cho này cũng mất cho khác.Vi khi khách Hang cho Bao ve giu ca key xe Thi rất dễ Bi Ke gian in khuôn chìa khóa cua mình va đem đi đánh lại chìa khác y trang chìa khóa gốc của Minh Do vậy các bác cần cẩn trọng trong trường hợp như bác thietbiloc vừa nêu trên nhe. Chúc các bác đe phòng tốt vật chất của mình nhe

Hạng F
4/1/08
8.297
111.406
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Em không nghĩ đến việc mất xe hay mất đồ mà chỉ sợ sáng mai được PR miễn phí trên báo với tội: giao xe cho người không có bằng lái hợp lệ, gây hậu quả nghiêm trọng.

Hạng B2
18/11/12
198
70
28
Dạo này em toàn đi đám cưới bằng taxi cho khỏe các bác ạ mà lại được nhậu nhẹt thoải kái :D

Tối nay đi đám bên Hoàng Văn Thụ kẹt xa dã man, may mà mình đi taxi, tới gần xuống xe đi bộ luôn cho nhanh :))

Hạng C
29/12/10
599
482
63
Os.driver nói:
Em gửi xe phía sau nhà hát thành phố cũng phải để lại CK :confused:
Bác có thể nói với thằng giữ xe k để lại chìa,cho thêm nó 20 ngàn là ok.

Hạng B1
3/9/13
57
11
8
49
Hôm bữa em gởi xe ở Đại Thế Giới Q5 phải gởi lại chìa khoá - tất cả xe gởi ở đó đều giữ lại chìa, em thấy quá trời chìa khoá lúc lấy xe. Em cũng thấy trên OS nhiều chỗ gởi xe phải gởi lại chìa, haizzz