Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Bác cũng nên ghé ăn cơm gà Phan Rang cho biết (trên đường quốc lộ cũ), ngủ thì trong Khách sạn Ninh Chữ là Ok rồi, tối tối chạy lên Tp. Phan Rang thưởng thức càphê hoặc Bar. Ở mấy quán Bar trên Phan Rang cũng nhiều LL alone lắm, giá thức uống trong Bar cũng rẻ.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.124
113
Chú cứ theo đường Cát lái - Bà rịa - lagi - Phan thiết cho dễ đi. Bảo đảm ko có xxx trừ QL51 & 25B. Đường ven biển đẹp tuyệt, hầu như ko có xe. Trước khi đến ngã 3 đường tránh Phan rang thì có quán cơm gà ngon lắm, tên gì quên mất (trong tp cũng có), ở đây ăn gà tính theo miếng.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
cpkhanhhung nói:
Chú cứ theo đường Cát lái - Bà rịa - lagi - Phan thiết cho dễ đi. Bảo đảm ko có xxx trừ QL51 & 25B. Đường ven biển đẹp tuyệt, hầu như ko có xe. Trước khi đến ngã 3 đường tránh Phan rang thì có quán cơm gà ngon lắm, tên gì quên mất (trong tp cũng có), ở đây ăn gà tính theo miếng.

Cái bác này đi đâu cũng khoái ... "gà" nhỉ.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hunghanoi nói:
cpkhanhhung nói:

Cái bác này đi đâu cũng khoái ... "gà" nhỉ.
Bác nói làm em cũng chú ý, hôm trước đi VT cũng đòi ghé quán gà Nhơn Trạch.;)

Hạng D
12/1/10
2.720
5.552
113
Phan Thiết- Bình Thuận
cpkhanhhung nói:
Cơm gà Khánh Kỳ! Nhưng em khoái cơm gà Hải Nam gần chợ Phan Rang hơn! Ăn cơm gà ở đây tính theo miếng nên bác cứ chọn miếng nào ngon thì chén, miếng nào không ngon thì cứ tự nhiên đổi miếng khác nhé! Chúc bác đi chơi vui!

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
E rất cảm ơn mọi người đã tận tình chỉ dẫn e ạh.

E xuấtt phát từ nhà lúc 9 giờ, đến 6 giờ chiều mới tới SG Ninh Chữ hihihi....

E đi với vợ nên chắc ko vào bả để thử món LL đc rồi. Hic hic...

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Bác cho em thông tin chi tiết về chuýên đi nhé. Em cũng đang cần mấy cai 1thông tin đi đứng, ăn chơi ở SG-Ninh chữ vì đầu tháng 7 em cũng ra đó.