Hạng C
25/3/16
546
665
93
Saigon
www.facebook.com
Chào anh em Fiater,

Sáng mai 3:30, em xuất phát lên Buôn Mê Thuột bắt đầu chuyến hành trình Fiat Saigon - Hà Nội. Hẹn các chiến hữu tại Buôn Mê ngày 30.4 và 1.5 nhé!

Cảm ơn anh Thạch cùng anh em kỹ thuật ở gara đã rất chu đáo nhiệt tình kiểm tra và bảo dưỡng xe, tặng những vật dụng cần thiết để dự phòng cho chuyến đi (nhớt, bộ đai máy phát, bơm nước, bơm trợ lực lái, bóng đèn, nhớt máy, lọc nhớt và bơm xăng) và anh Thạch đã tài trợ xăng chiều đi Saigon - Hà Nội.

Các điểm dừng chân dự kiến:
Buon Mê
Phu Yên
Quang Ngai
Da Nang
Hue
Ha Tinh
Thanh Hoa
Ha Noi
Hai Phong
Thai Nguyen
Yen Bái

Đường xa vạn lý hẹn gặp người anh em! Em sẽ cập nhật hình ảnh chuyến đi tại thớt này. Thân ái!

Đi gần trọn quê hương cùng Fiat

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Chào anh em Fiater,

Sáng mai 3:30 sáng em xuất phát lên Buôn Mê Thuột bắt đầu chuyến hành trình Fiat Saigon - Hà Nội. Hẹn các chiến hữu tại Buôn Mê ngày 30.4 và 1.5 nhé!

Cảm ơn anh Thạch cùng anh em kỹ thuật ở gara đã rất chu đáo nhiệt tình kiểm tra và bảo dưỡng xe, tặng những vật dụng cần thiết để dự phòng cho chuyến đi (nhớt, bộ đai máy phát, bơm nước, bơm trợ lực lái, bóng đèn, nhớt máy, lọc nhớt và bơm xăng) và anh Thạch đã tài trợ xăng chiều đi Saigon - Hà Nội.

Các điểm dừng chân dự kiến:
Buon Mê
Phu Yên
Quang Ngai
Da Nang
Hue
Ha Tinh
Thanh Hoa
Ha Noi
Hai Phong
Thai Nguyen
Yen Bái

Đường xa vạn lý hẹn gặp người anh em! Em sẽ cập nhật hình ảnh chuyến đi tại thớt này. Thân ái!

View attachment 664236 View attachment 664238 View attachment 664239 View attachment 664240 View attachment 664241 View attachment 664242 View attachment 664243 View attachment 664244 View attachment 664245
Thấy bác đi hứng khởi quá! Mà có thợ nhà Castrol sao hông ktra tại nhà qua ông béo chi bác?Bác quảng bá hình ảnh gara ông béo vậy phải kêu ổng tài trợ làm máy luôn?:3dcuoi:
chúc bác thượng lộ bình an

Hạng C
25/3/16
546
665
93
Saigon
www.facebook.com
Chặng 1 Saigon- Buôn Mê Thuột 350 km diễn ra tốt đẹp. Cung đường quốc lộ 14 thật đẹp, đây chính là cung đường tận hưởng cảm giác lái rất chắc của Fiat.

Trên đường tình cờ gặp hội anh em Offroad Otosaigon đi thác 7 tầng, có cả bác Hội Trưởng babydriver và chỉ kịp chụp ảnh kỷ niệm rồi lại lên đường. Tối gặp mặt các chiến hữu Ban Mê thật là vui.
Em sẽ ở lại Buôn Mê thêm một ngày hôm nay vào rẫy cắm trại tối nay và sẽ xuất phát đi Phú Yên ngày mai 1.5.