Hạng D
6/12/07
1.353
14.567
113
Giờ thì em hông biết chứ 10 năm trước em đi có nhiều trò chơi lắm.

Tuyến đi thì bon bon cảnh đẹp, thời tiết đẹp.

Tuyến về thì bão vào, lại đi đêm, sìn lầy đất đỏ tràn khắp đường đi, tụi em 5 xe máy chơi.....chụp ếch đã lắm anh. Về tới HG lúc 11h đêm, đi tìm nhiều chỗ mới có KS dám nhận :D.

• Like
  • Haha
Reactions: Quocdp and lamnk
Hạng C
30/1/14
751
26.226
93
Báo cáo là mình đã về tới Hà Nội an toàn
Hà Giang nóng như lửa lại không có gì để chơi
Đồng Văn thì hơi nóng,tối lạnh.
Do ảnh hưởng của Covid nên ít khách du lịch,tối Đồng Văn còn buồn hơn BMT
Hết

Hạng C
23/5/13
832
924
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
Mới đi về ngay trước đợt lũ tầm nữa tháng. Đẹp!
nhưng nói chung đó là chuyến du lịch chỉ ngồi trên xe. Nhớ ngắm dốc Thẫm mã, đèo Mã Pí Lèng, cổng trời Quản Bạ

• Like
Reactions: ChimR
Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
Đẹp lắm cụ ạ, cứ thế mà đi thôi, đi vào ngày họp chợ của đồng bào người Mông thì vui hơn

Hạng B1
20/3/15
94
66
18
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình cũng đang plan chuyến này, thấy mọi người khuyên nên đi vào tháng 10 sẽ đẹp hơn, nhưng tình hình dịch bệnh chưa biết sao. Không nên đi lúc này, dịch đang diễn biến phức tạp.

P/s: ngày 1 cho tuyến từ HG - Quản Bạ - Lũng Cú - ĐV, ngày 2 từ ĐV - MPL - Mèo Vạc - Mậu Duệ rồi đi tiếp về lại HG
Cung đường này là cung chuẩn đó bác, nhưng chỗ vào Yên Minh đường nát, hơi xấu, đi chậm và chắc tai lái nhé. Năm ngoái vợ chồng em đo đường ngay trên đèo vào Yên Minh. Trải nghiệm nhớ đời.

• Like
Reactions: nghiarom
Hạng D
26/3/15
1.332
19.572
113
Cung đường này là cung chuẩn đó bác, nhưng chỗ vào Yên Minh đường nát, hơi xấu, đi chậm và chắc tai lái nhé. Năm ngoái vợ chồng em đo đường ngay trên đèo vào Yên Minh. Trải nghiệm nhớ đời.
Cảm ơn bác, đã noted lại

Hạng F
6/9/18
7.367
16.287
113
35
Hà Giang với Sapa thì nên đi nơi nào dc các bác,, thấy HG các bác nói buồn

Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Hà Giang hoang sơ hơn, ai thích trải nghiệm hoang sơ thì nên đi, đúng là như bác trên nói, ngồi xe ê cả mông, cánh tài xế lạ đường ít khi dám lái cung này. Nói chung cảnh đẹp bao la, rất đáng để ngồi xe :))

Đi Hà Giang - Đồng Văn có gì hay?

Sapa giờ đô thị hoá quá rồi, đang làm đường từ năm ngoái đến năm nay kẹt xe như nêm :))