14/6/17
879
424
63
Anh chị em cho có kinh nghiệm về đất mũi Cà Mau tư vấn giúp với.
Em tính cuối tháng này đi về Cà Mau ghé Cha Bửu Diệp. Tiện ghé ra Mũi Cà Mau chơi luôn.
Vì lần đầu đi nên không biết đường xá thế nào. Không biết đường có tốt không?
Về Từ TPHCM về Cà Mau đi ô tô 5 chỗ thì đi Đường nào tốt nhất? Mong các bác chỉ giúp em nhé!

14/6/17
879
424
63
Ok, Mà bạn làm Nissan nào vậy. Mình thấy một số hình ảnh ở topic khác thì đường về đất mũi còn đá nhỏ, chưa trải nhựa. rồi phải đi vào nhà dân thấy cũng khó đi nhỉ

Hạng B2
18/9/08
209
51
28
Anh chị em cho có kinh nghiệm về đất mũi Cà Mau tư vấn giúp với.
Em tính cuối tháng này đi về Cà Mau ghé Cha Bửu Diệp. Tiện ghé ra Mũi Cà Mau chơi luôn.
Vì lần đầu đi nên không biết đường xá thế nào. Không biết đường có tốt không?
Về Từ TPHCM về Cà Mau đi ô tô 5 chỗ thì đi Đường nào tốt nhất? Mong các bác chỉ giúp em nhé!
Về Cà Mau sao không đi Đất Mủi luôn bác,từ Cà Mau đến Năm Căn 50km.Năm Căn đến Đất Mủi 50km.Đi cho biết điểm cuối cùng của đất nước.

• Like
Reactions: Nam BK
14/6/17
879
424
63
Cũng đang có dự định đi đất mũi luôn đó Bác dungtam25 ơi.
Tại chưa đi lần nào nên ko biết bây giờ tình hình đường xá thế nào.
hơn nữa mùa này hay mưa đi có ok không?
nếu Bác đã đi hay nắm tình hình thì chia sẽ với nhé!
Thanks!

Tập Lái
13/2/17
24
26
13
48
Chú ý qua chợ Năm Căn xuống dốc cầu tốc độ còn 50km/h thôi nhé, CSGT bắn tốc độ thường xuyên. Do trước khi qua cầu đường có lươn cứng anh em chạy 60, xuống cầu hết lươn cứng sơ ý là dính liền.

Tập Lái
13/2/17
24
26
13
48
Cũng đang có dự định đi đất mũi luôn đó Bác dungtam25 ơi.
Tại chưa đi lần nào nên ko biết bây giờ tình hình đường xá thế nào.
hơn nữa mùa này hay mưa đi có ok không?
nếu Bác đã đi hay nắm tình hình thì chia sẽ với nhé!
Thanks!
Xe 16c trở lại chạy đến điểm cuối thoải mái luôn. Nếu đi xe lớn hơn phải đi trung chuyển vô, khứ hồi 50k /1 người thì phải.

Hạng C
25/7/16
519
5.760
93
Gửi bác Tích!
Như e đã 4vấn bác ở thớt " hỏi đường về STrăng", bác đi sedan thì cứ cao tốc TL- QL1A mà thẳng tiến nhé. Cứ theo biển báo mà quất, chú ý các biển phụ. Nghỉ đêm ở CM, sáng lại chạy xuống tham quan ĐMũi ( CM- ĐM~140km), mưa gió sedan vẫn đi vô4 nhé bác. Chúc bác vui!!!

• Like
Reactions: Tohoa