Hạng D
30/12/18
1.371
30.273
193
33
Đường Bùi Thị Xuân với Sương Nguyệt Ánh cấm ôtô 1 chiều từ lâu lắm rồi, BTX cấm từ Lê Thị Riêng ra CMT8.
Hôm kia em chạy xe trên CMT muốn quay đầu, thấy mấy ảnh đứng chỗ đó nên chạy qua BTX quay đầu :D.

Em mới vừa thổi cồn trước đó rồi bảo mấy ảnh đừng thổi nữa mất công.

Đi ngược chiều trên đường Bùi Thị Xuân và cái kết.

Vậy màmấy ảnh đi xuống phán câu xanh rờn, đi vào đường cấm :D. Em trả lời dạ biết nó cấm rồi nhưng mà theo giờ mà. Ảnh hỏi cấm mấy giờ em bảo 6h tới 22h, giờ 1h sáng rồi :D.

Thế là lại lên xe đi tiếp. Lúc đóng cửa lại kín nên không có ghi âm được, ko nghe được đoạn đối thoại vui vui.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
Lẽ ra bác hỏi: Anh dừng xe em vì lỗi gì?
Trả lời: đi vào đường cấm.
Bác nói: Anh sai rồi, anh cố tình bắt láo - cấm theo giờ thôi.
Hỏi: Cấm mấy giờ
Bác trả lời: Anh ra chân bảng mà coi chứ em không rảnh :)

Hạng D
30/12/18
1.371
30.273
193
33
Tối khuya mấy anh đc quyền chặn dừng xe thoải mái không cần lý do mà anh, em bị dừng hoài riết quen rồi, mình hỏi lung tung là bị bắt thổi cồn ngay :)))
Tại chạy xe em thích tăng tốc, lạng lách á, mấy ảnh dừng lại chửi hoài. Nói vài câu là lên đi tiếp thôi, ko lẽ nói thường em chạy máu lắm chứ xỉn em ngoan như cún :))).

Hạng F
29/10/16
11.581
22.193
113
Pháp
Bác CSGT mới bay về từ EU mà, đồng hồ chưa chỉnh lại theo giờ VN. Thông cảm đi:):):)

Hạng D
25/10/20
1.545
14.803
98
56
Bác CSGT mới bay về từ EU mà, đồng hồ chưa chỉnh lại theo giờ VN. Thông cảm đi:):):)
sau 22g nó có quyền dừng xe nhưng hổng có quyền nói sai luật!vụ này anh nào yếu bóng vía là ăn cho hết!

• Like
Reactions: Osin and anhql
Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
sau 10h nó có quyền hiện hồn thỉnh bác vào nói dóc...nhưng như bán phán, gặp em cũng kiu mày đi ra mà xem bản cấm...éo có lịch sự văn hóa văn què gì với loại băng đảng rình mò này, giờ đó mà còn hỏi vậy là biết gòi :p

14/6/17
879
424
63
Đường Bùi Thị Xuân với Sương Nguyệt Ánh cấm ôtô 1 chiều từ lâu lắm rồi, BTX cấm từ Lê Thị Riêng ra CMT8.
Hôm kia em chạy xe trên CMT muốn quay đầu, thấy mấy ảnh đứng chỗ đó nên chạy qua BTX quay đầu :D.

Em mới vừa thổi cồn trước đó rồi bảo mấy ảnh đừng thổi nữa mất công.

View attachment 2625038

Vậy màmấy ảnh đi xuống phán câu xanh rờn, đi vào đường cấm :D. Em trả lời dạ biết nó cấm rồi nhưng mà theo giờ mà. Ảnh hỏi cấm mấy giờ em bảo 6h tới 22h, giờ 1h sáng rồi :D.

Thế là lại lên xe đi tiếp. Lúc đóng cửa lại kín nên không có ghi âm được, ko nghe được đoạn đối thoại vui vui.
Hôm trước em đi Nguyễn Văn Linh Q7 chỗ ngã tư Nguyễn Hữu Thọ cũng bị mấy thằng này bắt láo. nó nói e vượt đèn đỏ trong khi e chạy cuối đèn xanh chuẩn bị qua vàng. mà nếu dừng lại vậy thì sẽ kẹt xe thì sao. tụi nó lượm bánh mì của e. tức điên luôn.