Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Lái xe ô tô vào đường cấm theo giờ, thì bị lỗi đi vào đường cấm hay không tuân thủ biển báo, vạch kẻ đường?

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng F
4/1/08
8.294
110.911
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Giỏi lý luận thì chỉ là lỗi không tuân thủ biển báo và vạch kẻ đường.

Nếu trước biển báo không có bảng hướng dẫn cách lưu thông trong giờ cấm thì biển báo không có giá trị và lái xe Trắng Án.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com

Nếu trước biển báo không có bảng hướng dẫn cách lưu thông trong giờ cấm thì biển báo không có giá trị và lái xe Trắng Án.
Vụ bảng hướng dẫn này em mới nghe, nếu vậy thì SG trắng án hơi nhiều, vì toàn cấm giờ nhưng không có lộ trình thay thế. Hôm bữa em đi đoạn Nguyễn Văn Cừ giao Trần Hưng Đạo cấm giờ quẹo trái hướng về SG, có xe bị thổi nhưng chạy luôn, giao thông cũng không thèm rượt, mà đoạn đó thì không có lộ trình thay thế.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
11/6/14
2.410
12.045
113

Ở SG cấm tạm thì mới có lộ trình thấy thế, còn cấm theo giờ bình thường sao có bảng hướng dân anh

Hạng D
16/11/10
1.415
2.721
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Cấm theo giờ làm gì có biển hướng dẫn. Đi vào là lỗi đi vào đường cấm nha bác, giống xe tải đi vào giờ cấm đó.

Hạng F
4/1/08
8.294
110.911
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Cấm theo giờ làm gì có biển hướng dẫn. Đi vào là lỗi đi vào đường cấm nha bác, giống xe tải đi vào giờ cấm đó.
Đường về nhà em bị vụ cấm giờ này, do hoàn cảnh lịch sử. Giờ hết hoàn cảnh mà nó quên gỡ biển. Do ko có bảng chỉ dẫn nên em xin biên bản mấy lần mà chưa được.

Các bác mở quy chuẩn ra đọc là có can đảm liền à.

Hạng D
11/6/14
2.410
12.045
113
Đường về nhà em bị vụ cấm giờ này, do hoàn cảnh lịch sử. Giờ hết hoàn cảnh mà nó quên gỡ biển. Do ko có bảng chỉ dẫn nên em xin biên bản mấy lần mà chưa được.

Anh trích dùm đoạn nào điều mấy luôn đi anh, gd đội ơn ạ

• Like
Reactions: target_locked
Hạng D
8/10/14
2.172
31.429
113

Klq mà sáng nay mình xém hốt con klara xanh , rút kinh nghiệm nhá, chết oan có ngày