Hạng B2
19/6/19
358
1.280
101
44
Đi xe máy phun nước bọt
Chiều hôm qua em dừng xe ở đường Tôn Thất Tùng hướng ra Nguyễn Thị Minh Khai, em đã tấp vào lề đàng hoàng, còn xi nhan vì em ghé vào quán có tí công việc là ra luôn, lúc bước ra thì em bàng hoàng, một bãi nước bọt không muốn nói ra là cục đờm của thằng cha nào đáp ngay kính xe em, đang chảy ròng xuống.[pagebreak][/pagebreak]

Khỏi phải nói e điên lên nhìn quanh nhưng có biết ai đâu. Bực bội mà chẳng biết làm gì hơn.
Đến bây giờ nghỉ lại em vẫn còn bực, nếu lúc đó bắt được thằng cha nào là em cho nó biết mặt rồi.

Em nghĩ chỉ có xe máy mới có mấy cái hành động vừa đi vừa khạc nhổ như vậy thôi chứ ai? Ý thức như đầu bu*i vậy.

Không biết bác nào đã từng bị như em chưa?

Attachments

Hạng B2
13/5/19
211
403
81
39
e thì chưa gặp, cực ghét mấy cha đi xe máy phun nước bọt, tăng ga khi có xe máy vô ý thức số 1.

Hạng C
20/4/19
687
237
86
Một xã hội văn minh, luật pháp nghiêm minh,... là cái đích mà vn đang hướng tới. Thường thì giàu có mới văn minh được. Vn còn nghèo... còn lâu mới văn minh được.

Hạng C
19/5/17
558
36.286
93
Có bác nào đi song song xe khách rồi tự dưng bay 1 cục đờm to tổ bố trên kiếng lái chưa, em bị 1 lần ớn luôn :(

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
đi xe hôp còn may văn lên kính,chư chay xe máy phía sau thể loại vô VH đó thi dính ngay măt đấy, găp thể loại đo mấy bác phản ứng sao,đập mặt nó hay sao..... :mad::mad::mad:

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Chiều hôm qua em dừng xe ở đường Tôn Thất Tùng hướng ra Nguyễn Thị Minh Khai, em đã tấp vào lề đàng hoàng, còn xi nhan vì em ghé vào quán có tí công việc là ra luôn, lúc bước ra thì em bàng hoàng, một bãi nước bọt không muốn nói ra là cục đờm của thằng cha nào đáp ngay kính xe em, đang chảy ròng xuống.[pagebreak][/pagebreak]

Khỏi phải nói e điên lên nhìn quanh nhưng có biết ai đâu. Bực bội mà chẳng biết làm gì hơn.
Đến bây giờ nghỉ lại em vẫn còn bực, nếu lúc đó bắt được thằng cha nào là em cho nó biết mặt rồi.

Em nghĩ chỉ có xe máy mới có mấy cái hành động vừa đi vừa khạc nhổ như vậy thôi chứ ai? Ý thức như đầu bu*i vậy.

Không biết bác nào đã từng bị như em chưa?
Sẽ ngày càng phát triển bởi đội ngũ Grab, Goviet, Be,...

Hạng B2
20/10/16
132
81
28
Do bác đen thôi, đỏ thì quên đi. Bác tăng xông làm gì mang cái bực vào người