Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Chào cả nhà!

Xe mình sau 1 thời gian thì da bắt đầu bị rạn + nệm bị xẹp, không êm nữa. Mình muốn bọc lại da và nâng cấp nệm cho êm hơn. Cho hỏi ở Biên Hoà/ Đồng Nai có chỗ nào chất lượng, uy tín không ah?

Cám ơn cả nhà!

Địa chỉ bọc ghế da

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Tập Lái
12/8/19
45
75
18
40
Mình đã làm chỗ Quang Tiến , gần cầu vượt Amata , hướng từ bệnh viện nhi đồng lên ngã 4 Amata (Chưa tới ngã 4) . Chỗ này thấy làm chất lượng tốt , giá mềm.

Hạng D
24/2/20
4.477
7.395
113
37
T
mình chưa làm nhưng thấy ông kế bên nhà bọc chỗ ngoài amata thấy khá ổn ( từ Đồng Khởi ra Amata rẽ trái khoảng 100m chưa đến Ford cũ đâu , tiệm bên tay phải , bên cạnh là tiệm kính ô tô )
Tiệm tên hoàng anh tuấn bác chủ cứ đi thấy chỗ nào đông xe nhất là nó ngay chân cầu vượt amata vào gặp anh chủ tên Nam, giá dễ chịu.

• Like
Reactions: minhtrivmep
Tập Lái
13/9/19
8
6
3
32
mình chưa làm nhưng thấy ông kế bên nhà bọc chỗ ngoài amata thấy khá ổn ( từ Đồng Khởi ra Amata rẽ trái khoảng 100m chưa đến Ford cũ đâu , tiệm bên tay phải , bên cạnh là tiệm kính ô tô )
chắc tiệm nhà bác à :D

• Haha
Reactions: minhtrivmep
Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Thanks Bác!