Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Địa chỉ mua bộ nạp điện cho ắc quy

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40
Chả là xe nhà em rất ít đi nên có lần ra đi thì ắc quy hết điện, may mà chỗ để xe rộng và các chú hàng xóm nhiệt tình đẩy hộ chứ không em tèo mất. Em ở hà nội định mua bộ nạp để thỉnh thoảng cắm điện chứ nhờ người ta đẩy nhiều ngại quá. Bác nào biết giá rổ và địa chỉ ở đâu chỉ e với. Thanks!

Hạng B2
30/7/07
104
2
0
www.otosaigon.com
RE: Địa chỉ mua bộ nạp điện cho ắc quy

Bạn ra chợ trời hoặc cửa hàng lắp đồ chơi xe hơi là có bán đấy. Giá khoảng < 100K

Hạng B2
11/2/08
344
20
18
Vùng sâu vùng xa

nhưng loại nào vậy ? bạn chỉ chính xác hơn giùm,, lở mua ko đúng loại, sạc hư bình luôn thì khổ :(

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

cám ơn bác đã chỉ chỗ, thứ 7 này e lượn thử tìm 1 cái, hy vọng giá rẻ

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Trích đoạn: hieutd2
cám ơn bác đã chỉ chỗ, thứ 7 này e lượn thử tìm 1 cái, hy vọng giá rẻ
Nếu cẩn thận, bác có thể tham quan ở Mê Linh Plaza. Tôi thấy máy nạp ắc-qui xịn của Đức, có thể chỉnh dòng để nạp nhanh hoặc chậm. Nhưng giá thì khủng luôn, đâu gần 1 triệu VNĐ. :mad:

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Hơn 1T bác ợ ,tầm 1.6-1.7T[:'(][:'(][:'(][:'(]

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

Có Bộ khởi động Projecta Jumpstarter dùng để khởi động xe bị hết acquy nè: hàng chất lượng cao, giá chỉ hơn triệu

http://www.narva.com.vn/products.asp?menu_id=pk&action=viewgroup&group_id=93

Hạng D
23/10/04
2.240
1.877
113

Bác mua mấy đồ sạc của LIOA hoặc AST là dùng được rồi!:)

Hạng B2
2/10/07
121
2
18

Theo em là lâu lâu bác mang ra hiệu sửa chữa xe máy bảo tụi nó nạp cho, lục tốn 10 ngàn/lần là cùng. Nếu ắc quy bác để không em nghĩ 2 tháng bác đem nạp 1 lần là được, còn ắc quy gắn trên xe mắc mớ chi mà phải nạp? xe để lâu không vận hành không tốt, ít nhất 1 tuần bác cũng phải mang ra chạy vòng vòng tí. Để tầm 10 ngày mà ắc quy hết điện là có vấn đề: hoặc ắc quy đã kém hoặc hệ thống điện có vấn đề gây hao điện. Tốt nhất bác làm cái công tắc "cắt mát" gắn dưới gầm, khi đã xác định còn lâu mới đi bác tắt luôn công tắc này là ổn nhất.