Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Địa điểm camping mới tại hồ Dầu Tiếng

Một vài địa điểm camping mới mùa nước nổi tại hồ Dầu Tiếng dành cho các bạn thích trải nghiệm. Tại hồ Dầu Tiếng có nhiều địa điểm camping khác nhau và tuỳ theo mùa nước lên hay xuống mà có vị trí cắm trại lý tưởng. Mùa này mình đi nước khá nhiều, các địa điểm quen thuộc cũng không còn nhiều nên địa điểm mình chia sẻ là 1 điểm mới do chính dân địa phương chỉ và hướng dẫn.

Điểm đầu tiên các bạn có thể đi bằng xe hơi thoải mái, kể cả xe sedan gầm thấp các bạn cũng có thể tham gia. Địa điểm thứ 2 thì có thể gửi xe ngoài công trường nông nghiệp để cùng đi xe máy vào bên trong có view rất đẹp về hướng núi Cậu tuyệt đẹp. Những ngày nắng đẹp thì còn gì bằng, mình có video nhỏ các các bạn tham khảo nhé.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
bác cho giúp thông tin cái ghế camping trong clip mua ở đâu không ?
Ghế xếp cũng như đồ camping thì bán đầy, loại lớn no name mua trên Lazada khoảng 450k, mua ở Decathlon Tân Phú từ 500k, các shop đồ camping hàng tốt như Coleman thì hơn 1tr.
Tôi mua sales của Walmart chỉ có 7$ :)
Địa điểm camping mới tại hồ Dầu Tiếng

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
15/5/19
58
20
9
34
Vào 3 gốc cây thông hoặc 1 gốc cây thông mới đã... chứ mấy cái hồ này dễ đi mà bác... xe máy đi đầy

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
ui mua sale gì rẻ thế bác, thế tính thêm tiền ship về vn là bao nhiu nhỉ?
Klq nhưng bác spam quảng cáo một lúc mấy thớt luôn vậy :(
Ghế xếp thì tình cờ vào walmart gặp lúc đổ hàng sales 7$, tự mang về xài thôi bàc.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/12/08
13
3
3
Bác cho mình xin vị trí cái quán Lẩu Cá Đại Dương với,nhìn đã quá.Bữa nào mình dắt gia đình vào thưởng thức.Cám ơn Bác.