26/10/03
167
0
0
Vietnam
Các bác đi Suzuki Vitara có thể cho anh em địa điểm chăm sóc, sửa chữa Suzuki Vitara mà các bác cảm thấy ưng ý nhất không ạ?!!!!!!!!!

doc
Tập Lái
30/6/06
33
0
0
RE: Địa điểm chuyên sửa Vitara tại SG!

SUZUKI Đại Lợi - 2 Lãnh Binh Thăng, có anh Đàm chuyên môn tốt, nhiệt tình.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Ơ...chả nhẽ bác nguyenhyvn bữa nay cũng chuyển qua Vịt roài à:D:D

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.580
113
www.phindeli.com

Con Vịt đời 2003 nhà em nó ... chưa chịu hỏng:D, nên cũng hổng biết sửa chỗ nào tốt, nhưng có cái thớt này cũng hay, về sau thía nào cũng có lúc cần đến[8D]

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Thỉnh thoảng con Vịt của em nó mất ga cầm chừng khi chạy chậm hoặc dừng đèn đỏ, tí nữa em sẽ đem nó lên chỗ pác sĩ Wang ù trị tội nó xem sao:D

Tập Lái
23/3/07
21
0
1

Xe em cũng bị bệnh này, bác đã trị đuoc bệnh xe bác chưa. Nếu Bác biết nguyên nhân thì bác bảo em với . Cám ơn bác!
Trích đoạn: pigeon

Thỉnh thoảng con Vịt của em nó mất ga cầm chừng khi chạy chậm hoặc dừng đèn đỏ, tí nữa em sẽ đem nó lên chỗ pác sĩ Wang ù trị tội nó xem sao:D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Xong rồi bác ạ, lão Wang ù vệ sinh cái mạch cầm chừng đóng muội, thay lọc xăng bẩn cho em là OK ngay:D

Hạng B1
1/10/08
59
0
6

Bác ơi cái mạch cầm chừng ở đâu mà lại đóng muội. Có phải cái cục chữ nhật có dây điện vào ngay sau lọc gió không ah?

Hạng B2
3/10/08
136
2
18
Sao hoả

Các bác ơi, bác Wang ù địa chỉ ở đâu ạ? Cho em xin số điện thoại với nhé.
Em cũng đang đi Su nên cần tìm một chổ chuyên làm Su để bảo dưỡng lại con xe.
Cảm ơn các bác.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

:DMạch cầm chừng nó là mấy cái lỗ cạnh bướm gió đó bác Vịt đỏ, lúc mấy chú thợ mở ra thì em thấy cái cánh bướm nó cũng đóng muội rồi, nói chi mấy cái lỗ...

Còn cha Wang ù có nick OS là Automatic được anh em thương tình cho làm cái chức "Bác Sĩ", có cùng với lão LPL mở garage Tam Tiến địa chỉ 67 Phan Huy Ích,Tp HCM đấy ạ

Last edited by a moderator: