Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
may cho em wa.bây giờ bọn lừa đảo này đang bán dự án bên gần bến xe miền đông mới các bác cẩn thận nó đang vẽ ra là dự án Diamont quận 9
rồi cũng hẹn chủ nhật lên thảo cầm viên coi pháp lý còn hỏi chủ đầu tư thì ko nói
ngày thường hẹn đi thăm dự án là tụi no nói vòng vo rồi chuồn mất
Bác nói dự ớn Diamond q9 làm phèo mò thì thấy cái link ni.
bà mịe đất ở tận trảng bom mà bẩu là giáp q9 này kia...
kinh !

http://batdongsan.com.vn/ban-dat-ne...city-quan-9-mo-dot-dau-gia-6-trieu-pr11714901

• Like
Reactions: LeeNgoc
Hạng B1
8/3/17
67
134
33
Mình kéo 2-3 người lên rồi, lảng lảng rồi trốn chui trốn nhủi hết. Sau đó giống như chủ thớt nói, hẹn qua phòng pháp lý bên Xuân Diệu giải quyết.
Mà chủ thớt nói đấy, qua đó cho một người vào thôi. Rồi ép người ta trong đó. Nên mình mới nói là có nên kím vài trăm anh em vây quanh đó chờ sẵn ko đó mà
Bác làm đi, xong cho m.n ai bị nó lừa lên hết trên đó, gọi thêm ít báo ảnh nữa. Phải căng với tụi nó mới sợ.

Hạng B1
8/3/17
67
134
33
  • Like
Reactions: MuaDong
Tập Lái
30/3/17
0
10
2
52
Chẳng biết cty nào nó gọi chào e cái dự án Q9, ngay bến xe miền đông mới. 6-8tr à. Đang tính đi tham khảo. Chắc đây luôn rồi nhỉ.
Nó đó, Q9 hay bến xe miền đông mới nào có Diamond. Chỉ có cái cổng Diamond City nó dựng ở Trảng Bom, trục Lê Duẩn - Quốc Lộ 1A.
Mà bãi đất đó vốn dĩ là nguyên cái nghĩa địa ở đó đấy. Hỏi dân địa phương là biết ngay.

Bọn này không còn gì để nói, cướp đất người chết lừa người sống, đẩy người khác vào con đường cùng khổ. Chả khác gì lũ cô hồn sống được xả ngục đi nhởn nhơ ngoài đường. Tiếc là luật pháp chúng ta quá lỏng lẻo, cơ quan pháp quyền hay báo chí đều bị tiền che mờ cả mắt. Để xem coi ông Thủ Tướng có thèm quan tâm vào hay không hay là lại cũng im im chìm xuồng.

Hạng F
12/10/16
7.499
6.354
113
Haha, hồi trước nó cứ mời gọi bố mẹ e đi xem đất nó mang xe đến tận nơi rước. Bảo là đất ở gần Suối Tiên, mà nhà e thì ở ngay ngã tư Bình Thái. Bà mịa nó dám lừa cả dân gốc ở đây à hahaha

• Like
Reactions: LeeNgoc
Tập Lái
28/2/17
0
66
13
Bình Tân
đọc bài này em xúc động thật, nghĩ mà cảm thấy ức thay, mà sao chính quyền không xử lý nhỉ, em lại sực nhớ ra bài thơ :
(các bác đọc như thơ nhé,,!!)
Niềm Tin đã mất....----> giọt nước mắt.
cuốn ký ức em chìm SÂU......
haizz
TIỀN về nơi đâu,!
em bơ vơ ...---> đôi chân. LẠC TRÔI. giữa sài gòn