Tập Lái
Xe hơi Đà Lạt đến Nha Trang là một lựa chọn tốt cho bạn tận hưởng chuyến đi bằng con đường riêng của bạn. Hãy đặt phòng với chúng tôi, bạn chắc chắn hài lòng với dịch vụ của chúng tôi. Tạm biệt Thành phố Tình yêu Lãng mạn - DaLat, bạn đã có ý định đến Nha Trang - một trong những thành phố biển đẹp nhất Việt Nam. Và bạn đang tự hỏi làm thế nào để chuyển từ DaLat đến Nha Trang xe tư nhân đó là thoải mái và an toàn. Nha Trang Transfer Services là sự lựa chọn tốt nhất cho bạn!
Transfer-From-Da-Lat-To-Nha-Trang-By-Private-Car-Nha-Trang-Transfer-Service.jpg
Nha Trang là điểm đến để tránh sức nóng của vùng biển nhiệt đới, nhiệt đới với nhiều hoạt động giải trí và thể thao trên bãi biển sẽ mang đến cho du khách nhiều trải nghiệm thú vị. Khoảng cách từ Đà Lạt đến Nha Trang khoảng 145 km. Nó sẽ đưa bạn khoảng 3 giờ lái xe.
Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ du khách đi du lịch từ Đà Lạt đến Nha Trang bằng xe riêng vì vậy chi phí thuê xe của chúng tôi chỉ bằng xe riêng nhưng dịch vụ rất tuyệt vời và tuyệt vời vì tài xế nói tiếng Anh của chúng tôi và không bị tính phí ẩn. Vì vậy, bạn có thể dành nhiều thời gian để đi, mua sắm và đặc biệt có thể dừng bất cứ nơi nào để chụp những bức ảnh chụp. Bạn sẽ có một khoảng thời gian tuyệt vời để cảm nhận không khí trong lành khi băng qua Vườn Quốc gia Bi Doup, đèo Khánh Lễ và thành cổ Diên Khánh trên đường.
Thông tin tham khảo: https://nhatrangtransferservices.com/tour/transfer-da-lat-nha-trang-private-car/
Thông tin chuyến đi:
Khu vực: Đà Lạt - Nha Trang
Khoảng cách ước tính: 145 km
Thời gian dự kiến: 4 giờ