Hạng B2
20/2/17
158
4.177
93
35
Bac nào ở biên hoà sử dụng xe Mit thấy dịch vụ sau bán hàng của Mít có tốt ko, bữa e ra showroom Mít bien hoà thấy dịch vụ nhìn ko dc tốt cho lắm , e cũng đang nghía qua Mit nen e cũng quan tâm dịch vụ sau bán hàng của Mit, cám ơn các bác

• Like
Reactions: baont
Hạng C
27/2/08
638
261
78
Cái này tùy đại lý.nhưng em nghĩ bán ít lợi nhuận thấp thì khó mà tốt dc.kiểu gì cũng chêm vào kiếm cơm thêm.
Nhưng xe mit là con xe tốt.

Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Em mới mua xe Mit cũng ở Bắc Quang - Biên Hoà. Thấy dịch vụ cũng Ok nhưng mà không bằng Kia. Từ phòng chờ, xưởng, thợ. Em làm hết ưu đãi rồi mang ra Gara

• Like
Reactions: thang2393
Hạng B2
20/2/17
158
4.177
93
35
Cái này tùy đại lý.nhưng em nghĩ bán ít lợi nhuận thấp thì khó mà tốt dc.kiểu gì cũng chêm vào kiếm cơm thêm.
Nhưng xe mit là con xe tốt.
Bên honda bien hoà làm ăn chán quá, hợp đồng kí tháng 7,8 giao xe mà cu gọi e đe kì kèo mua thêm phụ kiện, lúc e kí là ko có mua thêm phụ kiện gì hết cả, nên nó cứ làng nhằng là e có thể qua Mit

Hạng B2
20/2/17
158
4.177
93
35
Em mới mua xe Mit cũng ở Bắc Quang - Biên Hoà. Thấy dịch vụ cũng Ok nhưng mà không bằng Kia. Từ phòng chờ, xưởng, thợ. Em làm hết ưu đãi rồi mang ra Gara
E thấy xưởng dịch vụ thì ko dc rộng rãi với sáng sủa, e quan tâm dịch vụ sau bán hàng tốt thì sau này mình đi bảo dưỡng mới yên tâm dc, bác mới lấy xe gì ở đó ạ

Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
E thấy xưởng dịch vụ thì ko dc rộng rãi với sáng sủa, e quan tâm dịch vụ sau bán hàng tốt thì sau này mình đi bảo dưỡng mới yên tâm dc, bác mới lấy xe gì ở đó ạ
Triton Athlete bác ạ. Hết 20.000km hết khuyến mãi miễn phí công em lên Gara ở SG sửa. Còn bão dưỡng thay nhớt em tự làm được.