Tư Vấn Dịch vụ Subaru

Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
Đấy là cả tiền dầu + lọc dầu thay ở mốc 1k đúng không bác?

Hạng B2
1/2/12
116
41
28
Đấy là cả tiền dầu + lọc dầu thay ở mốc 1k đúng không bác?
Đúng rồi Bác,
Em tham chiếu thằng em chạy CRV. Nghe nó nói thấy rẻ hơn nhiều.
Không biết 5000km bảo dưỡng bn?
Đôi lúc tình yêu phải có cái giá của nó!
Nói thật, các bác chạy CRV ném đá em chịu. Trước khi mua Forester, em có xem con CRV và em càng quyết tâm mua Forester.

Hạng C
9/1/10
594
576
93
40
Nhà
Bao nhiêu lít nhớt!? Thay hạng mục gì!? Nhớt gì!? Bác list ra là biết chứ gì. Em thấy giá nhớt motul trong MIV ko quá mắc so với thị trường bên ngoài

• Like
Reactions: nambienhoa
Hạng C
2/3/14
629
486
63
Kieng hậu sơn màu xam bạc (khác màu thân xe) làm noi bật hai cái lổ tai!
Ghe da màu đen chỉ xanh
thắng tay điện tử
phat hiện điểm mù bằng radar
kính hậu chóng chói
Camera điều chỉnh ánh sáng đèn tự động
vien carbon màu sáng rất tinh tế
idle stop
.....
nhin chung e dự con này sẽ chạy hàng nếu Miv đinh giá tốt!
con này trang bị tận răng, thích lắm bác ạ, hôm nay em đi thử xe cũng qua xem thử :( tiếc là nhu cầu gia đình phải dùng outback

• Like
Reactions: nambienhoa
Tập Lái
31/7/17
35
12
8
39
Phú Nhuận, TPHCM
Dịch vụ hậu mãi của hãng nào cũng có những điểm mạnh và yếu điểm không riêng gì Subaru.
Theo đánh giá khách quan của mình thì như anh KhoaVan có nói, anh em bên xưởng dịch vụ rất thân thiện và nhiệt tình. Luôn tươi cười với khách và làm việc với tinh thần và trách nhiệm rất cao.
Phụ tùng luôn luôn cung ứng đầy đủ và kịp thời, xe vô được sửa chữa hoàn chỉnh ngay lần đầu tiên và khách rất hài lòng.
Không như một số hãng xe nhập khác không có phụ tùng phải nhập về phải đợi thời gian hơn 2-3 tháng, rất bất lợi cho chủ xe.
Theo ý kiến khách quan của cá nhân mình, AE gạch đá nhẹ tay! :)

Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
Chắc là viết trong cơn mê sảng. Subaru dạo này PR mất chất qúa

Theo đánh giá khách quan của mình thì như anh KhoaVan có nói, anh em bên xưởng dịch vụ rất thân thiện và nhiệt tình. Luôn tươi cười với khách và làm việc với tinh thần và trách nhiệm rất cao.
[BCOLOR=#ffff00]Phụ tùng luôn luôn cung ứng đầy đủ và kịp thời, xe vô được sửa chữa hoàn chỉnh ngay lần đầu tiên và khách rất hài lòng.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffff00]Không như một số hãng xe nhập khác không có phụ tùng phải nhập về phải đợi thời gian hơn 2-3 tháng[/BCOLOR], rất bất lợi cho chủ xe.

• Like
Reactions: dragon and nmtung
Hạng B2
30/8/10
205
164
43
Chắc là viết trong cơn mê sảng. Subaru dạo này PR mất chất qúa

[BCOLOR=#ffff00]Phụ tùng luôn luôn cung ứng đầy đủ và kịp thời, xe vô được sửa chữa hoàn chỉnh ngay lần đầu tiên và khách rất hài lòng.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffff00]Không như một số hãng xe nhập khác không có phụ tùng phải nhập về phải đợi thời gian hơn 2-3 tháng[/BCOLOR], rất bất lợi cho chủ xe.

Đồng ý với bác Richievn, hơi mê sảng quá đi. Kể cả MIV Sài Gòn có tốt vậy mà các 3S tỉnh khác kém, như HNoi chẳng hạn thì cũng chả nói lên điều gì.

Hạng D
16/1/13
4.800
80.732
113
Nhiều người ở Mỹ nói Subaru là xe cỏn con của Mỹ và đóng cửa hãng lâu rồi, số xe đang bán là hàng tồn đọng

??????

Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113
Đồng ý với bác Richievn, hơi mê sảng quá đi. Kể cả MIV Sài Gòn có tốt vậy mà các 3S tỉnh khác kém, như HNoi chẳng hạn thì cũng chả nói lên điều gì.
Thớt gần 2 năm được moi lên, tài thật đấy chứ lị hihihi