Tập Lái
30/8/14
14
8
3
40

chào các pak,em vô tình biết được 1 chỗ rửa xe hơi bị hay...sạch sẽ,rẻ và vô cùng chất lượng...ông boss là người Korea luôn...tất cà phụ gia vệ sinh xe đều được nhập khẩu,nên hoàn toàn ko ảnh hưởng tới nước sơn...bên đây ngoài rửa xe còn nhiều thứ khác nữa,có gì các pak tự tìm hiểu thêm nhé...
R3-12 Hưng Gia 3, phú mỹ hưng.

Hạng C
17/9/14
879
3.136
93
Anh em cứ đưa lên diễn đàn hết đi ,ai có trải nghiệm nơi nào ok mình thử 1 lần cho biết .Tui ủng hộ mục này nha.
Bác nào khu vực Q5-Q1 có chỗ nào rửa ok ngoài cây xăng Ng Biểu -Trần Hưng Đạo hôn ,cho địa chỉ thêm đi .Hơi tiếc cam 16gb xoá mất khúc 3 chú nhân viên ở đó vừa 8 vừa lau xe mình coi lại sốt cả ruột ,mất thiện cảm quá.

• Like
Reactions: đam_mê_oto
Hạng C
11/3/14
637
932
93
Tôi có thành ý,góp ý kiến giúp room thêm náo nhiệt và anh em trong room có nhiều lựa chọn..thật sự ko hiểu sao mấy anh lại có suy nghĩ tệ quá..hẹn gặp anh em offline 1 bữa xem,nhìn ai là pr biết liền...
= tuithichoto ;)

Hạng C
31/7/14
832
784
93
lau lau cung hay len phu my hung co gi ghé choe nó đi ve sinh toan bộ

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Wow, chắc đây là điểm rửa xe đầu tiên và duy nhất ở PMH quá? Nhà em ở khu này nên chắc chắn sẽ tìm hiểu xem sao. Trước giờ vẫn nghĩ tại sao PMH không có điểm rửa xe mà ở đây thì ô tô có khi nhiều hơn xe máy. He he

• Like
Reactions: đam_mê_oto
Wow, chắc đây là điểm rửa xe đầu tiên và duy nhất ở PMH quá? Nhà em ở khu này nên chắc chắn sẽ tìm hiểu xem sao. Trước giờ vẫn nghĩ tại sao PMH không có điểm rửa xe mà ở đây thì ô tô có khi nhiều hơn xe máy. He he
Nhiều hơn là cái chắc chứ có khi gì pác,hehe.
E nghĩ pác chủ nên chuyển mục này vào thớt "Những điểm rửa xe ok và có vấn đề tại SG" thì hay hơn nè,còn muốn chuyển or ko thuỳ tuỳ pác.!Kk

Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49
Có giá tham khảo không bác.
Cảm ơn.
Tôi có thành ý,góp ý kiến giúp room thêm náo nhiệt và anh em trong room có nhiều lựa chọn..thật sự ko hiểu sao mấy anh lại có suy nghĩ tệ quá..hẹn gặp anh em offline 1 bữa xem,nhìn ai là pr biết liền...