Tập Lái
7/9/12
36
0
0

Đúng 9 giờ 30 sáng Chủ Nhật ngày 09 tháng 09 năm 2012, đoàn xe bọ bắt đầu lộ trình diễu hành ngắn của mình từ đường Cách Mạng Tháng Tám (góc Điện Biên Phủ), đi dọc theo Nguyễn Thị Minh Khai tiến thẳng đến Bưu Điện Thành Phố Hồ Chí Minh. Tại địa điểm này, máy ảnh liên tục lách tách hướng về những “siêu mẫu” dòng VW Beetle.

Tô điểm thêm cho đoàn xe đầy màu sắc này là hình ảnh dễ thương của các cặp đôi đang chụp hình cưới, củng nhanh tay làm gấp vài bức ảnh với “thế dáng âu yếm” cùng các nàng bọ.

Đường cong vs. Đường cong

Trong đoàn có chiếc “bọ nàng hồng” nhận được giải “công chúng yêu thích”, nhất là các cô, các bé trong trang phục cùng hồng tone sur tone vào chụp hình cùng.

Chủ nhật đi cafe bệt Nhà Thờ Đức Bà, vô tình gặp 1 đoàn xe con bọ đi ngang luôn, híha hí hửng chụp hình mà cái trang này chả đăng cái hình nào dính mình vô :D

Ai muốn chi tiết thì coi thêm ở đây nha, mình là mem mới, có thông tin mình sẽ tích cực post, mong là làm quen với nhiều mem trong 4rum này :p
http://gillette.com.vn/ban-linh-tien-phong/xe/phong-su-anh-event-off-line-cung-hoi-xe-bo-sai-thanh

Hạng B2
4/9/12
143
20
18
TPHCM
Hôm đó đang đi ngoài đường cũng thấy đoàn xe này dừng ở Nhà thờ Đức Bà.Cũng chụp được vài pix post facebook :D.

Tập Lái
7/9/12
36
0
0
uhm, tui cũng nhảy vô chụp, chụp cho nhỏ bạn thân nữa ... mà nắng chói chang luôn :(

Tập Lái
12/9/12
1
0
0
Thích cái chú nằm bò ra đường chụp. Phải vậy mới đúng là tinh thân yêu bọ chứ.

OLD BUGS NEVER DIE!
Kể mà trang Gillette cũng hay, contact được Hội này cũng hay.

Tập Lái
7/9/12
36
0
0
Thích cái chú nằm bò ra đường chụp. Phải vậy mới đúng là tinh thân yêu bọ chứ.

OLD BUGS NEVER DIE!
Kể mà trang Gillette cũng hay, contact được Hội này cũng hay.
Uhm, nhìn tếu thiệt ... ủa mà, cái Gillette này tài trợ cho Hội xe cổ hay sao bạn ? Bữa mình lo chụp hình ko à, nghe mấy anh chị nói là vô trang Gillette có tổng hợp với post hình lại ^^ ;)

Tập Lái
7/9/12
36
0
0
speedIT nói:
đẹp quá
Chủ nhật tuần rồi á, hông biết chừng nào mình mới có thấy 1 đoàn bọ lần nữa :( Trước giờ ko thấy mấy dạng xe cổ này, vậy mà giờ mê luôn ùi :(