Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Up lên cho nó buộc phải thay đổi nếu muốn có học viên
Nếu thay đổi được thì đã đổi từ lâu rồi bác, tình trạng này là tình trạng chung của các trung tâm đào tạo lái xe nhỏ lẻ, nó phải gom cho đủ học viên mới đăng ký thi 1 lần, nên tại sao học mấy trung tâm nhỏ thường bị hẹn tới hẹn lui, những chỗ uy tín thường học viên đông nên thi sớm, đúng hẹn. Đây cũng là bài học cho những bác ham của rẻ.

Hạng B2
18/4/07
286
36
28
38
Kien Giang
Tỉnh lẻ như em sướng nhỉ , năm em học - 2009 , nộp hồ sơ , khoảng 2 tháng thì vô học , tính từ ngày khai giảng cho đến lúc thi là 2 tháng 27 ngày , khoảng 10 ngày nữa thì cầm cái bằng trên tay :eek:
Học phí thì rẻ bèo - 2.5tr ngày thi đóng vài trăm nghìn nữa - Hết , không phát sinh một khoảng phì nào , trừ tiền thuê xe tự lái thêm nếu mình có nhu cầu . Thầy dạy thì tuyệt đối không ăn nhậu gì với học sinh , mời thầy bữa cơm còn phải năn nỉ , mà ổng lựa quán bình dân không mới kinh chứ ;)

• Like
Reactions: xe_ko89
Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
Hoàng Gia trọn gói 9tr không phải đóng thêm tiền gì cả, 1 thầy/1 học viên/ 1 xe, tận tình chu đáo. Học khóa nào cũng đúng 3 đến 3,5 tháng là thi kể từ ngày nộp hồ sơ, sát hạch xong 5 ngày sau có bằng.

Em không có làm bên HG có điều nếu có ai muốn học thì em chỉ khuyên nên học ở HG.

Hạng D
14/12/11
1.339
583
113
Mercedes- Phú Mỹ Hưng
em thấy mấy trường lái mới bây giờ làm ăn bếch bát quá. Cá nhân em khi ai hỏi học chổ nào uy tín. Em chỉ ngay Hoàng Gia và Tiến Bộ. Dạy bài bản, nhiệt tình và rất trách nhiệm.

Hạng D
14/12/11
1.339
583
113
Mercedes- Phú Mỹ Hưng
Tỉnh lẻ như em sướng nhỉ , năm em học - 2009 , nộp hồ sơ , khoảng 2 tháng thì vô học , tính từ ngày khai giảng cho đến lúc thi là 2 tháng 27 ngày , khoảng 10 ngày nữa thì cầm cái bằng trên tay :eek:
Học phí thì rẻ bèo - 2.5tr ngày thi đóng vài trăm nghìn nữa - Hết , không phát sinh một khoảng phì nào , trừ tiền thuê xe tự lái thêm nếu mình có nhu cầu . Thầy dạy thì tuyệt đối không ăn nhậu gì với học sinh , mời thầy bữa cơm còn phải năn nỉ , mà ổng lựa quán bình dân không mới kinh chứ ;)
Hồi trước em học Hoàng Gia cũng thế đó bác. có thầy Tạo dễ thương ghê

• Like
Reactions: xedom
Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
năm 2008 e học bên Hoàng Gia tới lúc thôi chỉ tốn 1 ly cafe cho thầy do lúc tập xe mệt quá thầy trò ngồi cafe 8 chuyện. e chỉ bực mình lần duy nhất tập sa hình bãi xe của trường gần chùa Phật Cô Đơn gặp khứa thầy có thái độ quan liêu la nạt học viên trong lúc dợt xe, qua ngày sau e đến trường ở NTT phản ánh gặp lãnh đạo trường ghi nhận và điện thoại lên trên ấy sau đó xin lỗi ríu rít học viên.

Hạng B2
18/4/07
286
36
28
38
Kien Giang
Hồi trước em học Hoàng Gia cũng thế đó bác. có thầy Tạo dễ thương ghê

Tới giờ thỉnh thoảng em vẫn còn liên lạc với thầy , có lần nhậu , thầy tâm sự : " mình tư cách làm thầy , không đánh đổi bằng những chuyện vòi vĩnh học trò , sau này , ra trường họ không xem mình ra gì "
Giờ gặp thầy , có ngồi nhậu với thầy , khi thầy mời , dứt khoát đừng hòng thanh toán được, đi chỗ khác , mình mời thì còn có thể .
Rất quý tư cách thầy , khi dạy thì nhiệt tình , sau khi kết thúc , thầy trò có ngồi với nhau , thì bình đẳng , tôn trọng và vui vẻ , không trịch thượng.

Edit : em học thầy Tuấn ở KGiang - quote bài bác làm có thể hiểu nhầm sang thầy dạy của bác :cool:

Hạng D
14/12/11
1.339
583
113
Mercedes- Phú Mỹ Hưng
Tới giờ thỉnh thoảng em vẫn còn liên lạc với thầy , có lần nhậu , thầy tâm sự : " mình tư cách làm thầy , không đánh đổi bằng những chuyện vòi vĩnh học trò , sau này , ra trường họ không xem mình ra gì "
Giờ gặp thầy , có ngồi nhậu với thầy , khi thầy mời , dứt khoát đừng hòng thanh toán được, đi chỗ khác , mình mời thì còn có thể .
Rất quý tư cách thầy , khi dạy thì nhiệt tình , sau khi kết thúc , thầy trò có ngồi với nhau , thì bình đẳng , tôn trọng và vui vẻ , không trịch thượng.

Edit : em học thầy Tuấn ở KGiang - quote bài bác làm có thể hiểu nhầm sang thầy dạy của bác :cool:
tiền có thể kiếm được, chứ nhân cách như các thầy này thì khó mà kiếm bác nhễ