Hạng D
25/6/15
1.042
984
113
Bác chủ post hình biên lai đóng tiền học thi dùm em với nhé. Em bên trung tâm đây ạ, e sẽ kiểm tra lại và thông báo sớm nhất cho bác.
Xin lỗi đã làm phiền bác trong thời gian dài.

• Like
Reactions: Mr. Bean
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Tìm trường để cho người nhà đi học lái xe ngâm cứu chán chê cuối cùng nộp hồ sơ vào TTDN Quận Bình Thạnh nơi mình học ngày xưa. Học phí 5.8tr sau này nếu muốn học lái thêm cho cứng thì trả tiền theo giờ. Được cái đây học đàng hoàng và thi cử đúng lịch vậy là ổn. :3dchientrung::3dquaytay::3dquaytay:

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Kỳ trước đi học ở Tiến Bộ, cũng thấy xe Tiến Thành trong đó, có hỏi mấy thầy thì nghe nói cũng là anh em họ Tiến ( vì hình như mỗi trung tâm chỉ quota bao nhiêu học viên được thi trong 1 kỳ sát hạch, nên mới có tình trạng lập nhiều trung tâm để tăng lượng học viên được thi ).
Dù sao thì cũng chia buồn với chủ thớt

Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
Trong trụ sở của Tiến Bộ trên đường Tân Sơn Nhì mình thấy có xe Tiến Bộ, Tiến Thắng, Tiến Thành, ngoài ra còn 1 cái tên nữa không phải họ Tiến mà mình quên rùi.

Hạng D
25/6/15
1.042
984
113
Trong trụ sở của Tiến Bộ trên đường Tân Sơn Nhì mình thấy có xe Tiến Bộ, Tiến Thắng, Tiến Thành, ngoài ra còn 1 cái tên nữa không phải họ Tiến mà mình quên rùi.
Dạ họ Lùi ạ ... chưa thấy chủ thớt post biên lai cho e kiểm tra. Chắc dìm hàng trung tâm của em đây.

• Like
Reactions: minhkhue
Tập Lái
9/3/10
16
10
3
mình học ở Q6 thấy ok lắm mà, thầy dạy rất kỹ tính và tự trọng (thầy Hoà Bình), chỉ có mấy ông ngoài bãi sát hạch Củ Chi là vòi vĩnh làm tiền. học 3 tháng là thi, nhưng cái giấy chứng nhận là của cái trường nào ở Củ Chi :confused:

Hạng B2
5/3/15
370
426
63
57
Mình thấy TTDN vinhempic ở Gò Vấp cũng OK lắm! Hồi xưa mình học ở đây thi sát hạch đúng lịch trình không trể ngày nào.

Hạng D
25/6/15
1.042
984
113
Đúng là bọn mất dạy.
Sao anh lại chửi Trung tâm chúng tôi từ 1 người vu khống không có căn cứ, nếu bác chủ là 1 Trung tâm đào tạo lái xe khác cạnh tranh không lành mạnh thì sao. Bác thật là hồ đồ, quen chửi như cái máy.
Vài lời với bác.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Sao anh lại chửi Trung tâm chúng tôi từ 1 người vu khống không có căn cứ, nếu bác chủ là 1 Trung tâm đào tạo lái xe khác cạnh tranh không lành mạnh thì sao. Bác thật là hồ đồ, quen chửi như cái máy.
Vài lời với bác.
Nếu có gì sai thì em xin lỗi bác. Nhưng bác xem mấy bài dẫn chứng đây thì thế nào. Người ta post hình ảnh lên rõ ràng như vậy mà bác. Nếu là trung tâm của bác thì bác phải có hành động thế nào chứ.
Làm thế này mất uy tín quá. Như vậy làm sao họ xoá luôn bài này mới OK bác ơi.
Hay có sự nhầm lẫn nào trong đây nữa. Nếu nhầm lẫn thì hãy nói Admin hoặc Mod chỉnh lại, còn nếu có lỗi thì hãy sửa bác nhé.
Thân.

Đây nó được vinh dự lên báo lao động với dân trí luôn.
http://nld.com.vn/ban-doc/hoc-lai-xe-hoai-ma-khong-thi-201510132132111.htm
http://dantri.com.vn/xa-hoi/ca-tram...-tao-lai-xe-de-doi-tien-20151202072245263.htm

• Like
Reactions: Goldenboyfc