Tập Lái
11/4/16
5
3
3
41
Bác lên văn phòng làm việc đi. gọi điện thoại mà ko bắt máy thì ôm cục tức, chịu sao đc bác
Lên văn phòng rồi bác lý do của nó là bằng A1 là bằng giấy thì thời gian cấp bằng B2 là 21ngày, bằng A của em là thẻ pet thì đợi từ 30-40 ngày, em hỏi nó 2 bằng này liên quan gì với nhau thì nó bla bla ..... túm lại là vẫn chưa có bằng

Tập Lái
25/1/12
42
18
8
Lên văn phòng rồi bác lý do của nó là bằng A1 là bằng giấy thì thời gian cấp bằng B2 là 21ngày, bằng A của em là thẻ pet thì đợi từ 30-40 ngày, em hỏi nó 2 bằng này liên quan gì với nhau thì nó bla bla ..... túm lại là vẫn chưa có bằng
E cũng như bác, thi ngày 20.05 đến giờ củng chưa có bằng. Em học Thành Công q7, tuần e nào em gọi lên hỏi có chưa cũng kêu tuần sau sẽ có. Vãi. Lý do y chang bác, phải nhập dữ liệu gì đấy vào hệ thống điện tử, rồi đổi sang bằng A1 pet luôn. Em lànm cho 1tăng, ai mượn đổi bằng, tui đâu có cần. Đến giờ xe vẫn nằm 1chỗ.

• Like
Reactions: Ba messi
Tập Lái
18/4/16
15
5
3
36
Qua Bên Hải Nam đường Nơ Trang Long, quận Bình Thạnh nâng dấu đi bác bên đó dạy tận tâm lắm lý thuyết phải vững mới cho ra thực hành, thực hành mấy ông thầy dạy bên đó cũng nhiệt tình lắm ông thầy nào mà tào lao thì bác gọi thẳng về trường nói tên ổng là sẽ giải quyết ngay

Hạng B1
22/7/13
55
34
18
39
Qua Bên Hải Nam đường Nơ Trang Long, quận Bình Thạnh nâng dấu đi bác bên đó dạy tận tâm lắm lý thuyết phải vững mới cho ra thực hành, thực hành mấy ông thầy dạy bên đó cũng nhiệt tình lắm ông thầy nào mà tào lao thì bác gọi thẳng về trường nói tên ổng là sẽ giải quyết ngay
Bên Hải Nam trọn gói bao nhiêu bác?

Hạng C
16/2/11
993
700
93
trung tâm dạy lái xe Tiến Bộ tại Tân Sơn Nhì rất uy tín, đúng 3 tháng thi luôn, bác nào chuẩn bị học thì lưu ý địa chỉ này nhé.