Tư Vấn Mua Xe closed

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
đúng là thánh toy best of the car, con inova 2010 chả có cái vẹo gì bên trong cùng với lớp tôn mỏng, xe giờ cũng toàn trên 100.000km, hiện giá tầm 380-420tr, mà vẫn có người mua
trong khi con sò cũng 2010 thì chần chừ, suy nghĩ hihi
ps: cơ mà có vẻ sò hao xăng hơn thánh toy nên người mua đắn đo
Innova rất lành và đẻ ra tiền nên có giá là đều dể hiểu.

Hạng B1
13/8/16
75
50
18
34
Cái trò đó mà cũng còn thực hiện nữa hả bác. Vậy tụi HQ này nó cũng không muốn làm lớn chuyện thôi, vì dù sao nó cũng kg có thiệt hại gì tới nó. Chứ 3 4 năm trở lại đây, ngồi ở nhà gg một cái là nó ra ngay số km mà bác.

đúng là hiện nay có google, có định vị, nhưng giám sát vừa phải thôi, chứ siết quá tài xế nghỉ, thì quản lý, quản đốc hay mấy a hàn xẻng lên cầm tài à ahihi, trước đi 100km thì bơm lên 200km, 250km, nay có thiết bị giám sát thì bơm thêm 50km nữa chứ k dám bơm nhìu ^^

Hạng B1
13/8/16
75
50
18
34
Con innova thằng bạn mình chạy thuê cho bọn Korea ở Bình Dương trong xe nó có cã thiệt bị bơm Km xăng lên nó vui lắm. Nó kêu mấy ông Lái khoái mua xe cty khi hết model với km nhiều ép giá sướng hơn nhưng thật tế chất xe còn ngon, chúng nó bơm thường gấp đôi ko à.

cty nó cũng khôn lắm, xe tầm 10-12 năm là thanh lý, coi như tiền bán xác, sau đó dùng tiền đó mua xe mới và trả góp từ từ trong 5-7 năm, trả hết xe rồi chạy thêm 3,4 năm nữa cái thanh lý và mua xe mới tiếp.
Nó đã xác định như trên rồi, nên giá thanh lý ra hầu như rẻ hơn so với giá thị trường, và điều quan trọng nữa là phải "có chân" bên trong mới thu mua được hàng thanh lý, chứ đâu phải ai cũng mua dc ^^

Hạng B1
16/10/14
86
71
18
43
Mua xe mới bác ơi, quá cũ rồi, nhà e cũng có kia sorento 2009, đi gần 20 vạn, gần 9 năm, mà hư vặt bắt đầu nhiều: máy lạnh, bi cầu, đèn, còi, hộp số, bơm xăng..., đặc biệt là túi khí, phải cho e nó đi với giá 460 tr thôi.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Vậy cũng được hả ? Quay công tơ là đủ để tôi cười thẳng vô mặt luôn chứ cười đểu gì ?
Chỉ có trẻ con mới nhìn vào công tơ mét để mua xe thôi nhé

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Mua xe mới bác ơi, quá cũ rồi, nhà e cũng có kia sorento 2009, đi gần 20 vạn, gần 9 năm, mà hư vặt bắt đầu nhiều: máy lạnh, bi cầu, đèn, còi, hộp số, bơm xăng..., đặc biệt là túi khí, phải cho e nó đi với giá 460 tr thôi.
túi khí hư gì vậy bác

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
cty nó cũng khôn lắm, xe tầm 10-12 năm là thanh lý, coi như tiền bán xác, sau đó dùng tiền đó mua xe mới và trả góp từ từ trong 5-7 năm, trả hết xe rồi chạy thêm 3,4 năm nữa cái thanh lý và mua xe mới tiếp.
Nó đã xác định như trên rồi, nên giá thanh lý ra hầu như rẻ hơn so với giá thị trường, và điều quan trọng nữa là phải "có chân" bên trong mới thu mua được hàng thanh lý, chứ đâu phải ai cũng mua dc ^^
Uhn đúng rồi anh phải có số mới mua được xe trong cong ty, em đã từng thả thính nhưng ko thành. Cty thằng bạn mình thì cứ innova ra form mới là chúng nó bắt đầu đỗi rồi đó mình thấy ra innova mới là chừng vài tháng sau nó lái à. Nên chất xe a nhìn còn ngon lắm. Chỉ có cái khó là có mua được hay ko và biển LD thôi.