Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Tết rồi em đi Vành Đai 2, bị XXX ngoắc lại, cũng với lỗi "thần thánh" vượt phải, tốn 5 phút trao đổi thì cũng được đi, trao đổi cũng như các lần trước nên em không public làm gì.

Trong lúc tranh luận, các bác xxx có đưa ra định nghĩa về xe cơ giới, là xe không có gắn động cơ, hoàn toàn khác với các anh xxx ở Gò Vấp.

Riếc rồi không biết xe mình là xe gì nữa.... haiz...

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Há há =)) Nghe đồn xe cơ giới là phải có số de nửa =))) xe ko có số de ko phải cơ giới =)))) Mốt lấy xe điện đụng ra chạy thôi ^^

Hạng C
18/10/14
591
607
93
sau này bị xxx ngoắc lại chắc bảo định nghĩa xe cơ giới, xe thô sơ để lưu lại post lên chơi :3dandap:

Hạng B2
29/6/13
479
269
63
hôm mùng 5 em đi cả chiều đi và về muốn gặp bọn nó mà ko dc gặp. Bác chủ lăn tăn làm gì cứ dùng điểm c ngoại trừ vượt phải trong nghị định 171. còn muốn đi làn bên phải thì dựa vào vạch mũi tên đi thẳng cả 2 làn trên đường.

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
hôm mùng 5 em đi cả chiều đi và về muốn gặp bọn nó mà ko dc gặp. Bác chủ lăn tăn làm gì cứ dùng điểm c ngoại trừ vượt phải trong nghị định 171. còn muốn đi làn bên phải thì dựa vào vạch mũi tên đi thẳng cả 2 làn trên đường.

Không phải đây là lần đầu tiên em tranh luận vụ này, và em cũng không ngại tiếp tục chạy lane trong, chỉ có điều hơi bực bội ở kiến thức luật GTĐB của các bác xxx, luật còn không nhớ thì làm sao người dân phục được.

• Like
Reactions: drlyphai and ntt61
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Không biết sếp của các xxx này sẽ nghĩ gì khi cấp dưới của mình có những định luật lệch lạc và ngớ ngẩn như vậy :(

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Không biết sếp của các xxx này sẽ nghĩ gì khi cấp dưới của mình có những định luật lệch lạc và ngớ ngẩn như vậy :(
Nghĩ là cấp dưới nó ngu thì mình dễ trị, ko bị lấn quyền, miễn là nó nộp lễ đúng hạn và đúng mức là OK.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Không phải đây là lần đầu tiên em tranh luận vụ này, và em cũng không ngại tiếp tục chạy lane trong, chỉ có điều hơi bực bội ở kiến thức luật GTĐB của các bác xxx, luật còn không nhớ thì làm sao người dân phục được.
Đâu cần học hành, thi cử gì, chỉ cần nộp đủ lúa hoặc CCCO, có gửi gấm là OK, vô tuốt. Càng mạnh đô càng có vị trí ngon.

Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
Nhiều khi xxx không biết luật thật đó bác. Học hành chữ nghĩa có là bao, có khi kiến của xxx chưa đầy lá mít.