Hạng B1
17/3/16
55
219
33
Xin chào các bác
E tính kiếm cái đầu CD hàng Nhật cũ, có sẵn usb và aux cho cái Mitsubishi Jolie cùi nhà e nhưng ko biết tiệm nào ở khu An Dương Vương và Trần Bình Trọng làm uy tín, giá cả phải chăng
Bac nào làm ở đây rồi thì cho e xin ý kiến
E xin cám ơn

Hạng C
18/12/14
755
11.801
93
Quận 11
Thay vì hỏi thì e nghĩ bác dạo mấy vòng trên đây, tham khảo sẽ biết mình chọn chỗ nào.

Hạng B1
17/3/16
55
219
33
Trên đây thì e thấy có bác Phú HP và bác Vũ undertaker. Nhưng có điều mấy bác này toàn làm hàng dữ với xe sang ko. Xe e chỉ là Mit Jolie, xe cỏ thôi.
Với lại e đang kẹt tiền vì mua xe phải mượn tiền nên chỉ kiếm hàng second hand thôi. Cao lắm thì chỉ có khoảng 5,6 tr là cao thôi. Sợ làm phiền 2 bác này nên ko có liên lạc
Nhu cầu của e cũng đơn giản lắm, chỉ cần có tí âm thanh nghe đỡ buồn là dc. Tiền ít nên ko yêu cầu cao sang

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Trên đây thì e thấy có bác Phú HP và bác Vũ undertaker. Nhưng có điều mấy bác này toàn làm hàng dữ với xe sang ko. Xe e chỉ là Mit Jolie, xe cỏ thôi.
Với lại e đang kẹt tiền vì mua xe phải mượn tiền nên chỉ kiếm hàng second hand thôi. Cao lắm thì chỉ có khoảng 5,6 tr là cao thôi. Sợ làm phiền 2 bác này nên ko có liên lạc
Nhu cầu của e cũng đơn giản lắm, chỉ cần có tí âm thanh nghe đỡ buồn là dc. Tiền ít nên ko yêu cầu cao sang
Cái CD đời mới của JVC/Pioneer có USB/SD card, chơi luôn cả lossless .flac, kết nối iphone/android stream nhạc online,... giá chỉ từ 2tr-4tr thôi bác.