Hạng B1
25/3/10
65
0
6
40
HCM
kansaipaint.com.vn
Em lang thang lượm lặt được vài hình ảnh của mấy anh nước ngoài đã độ Body của Honda City. Theo cảm nhận của em City có dáng xe chuẩn để "độ" thật. Em không dám bàn đến động cơ, nhưng phần Body thôi nếu bác nào đầu tư vào chắc cũng rất ấn tượng. Vả lại thời điểm hiện nay các bác thợ ở Việt Nam ta rất khéo tay và thẩm mỹ. :)

Modified+honda+city+in+sialkot+www.sportsmodifiedcars.blogspot.com+++++++%25284%2529.jpg

Modified+honda+city+in+sialkot+www.sportsmodifiedcars.blogspot.com+++++++%25285%2529.jpg

Modified+honda+city+in+sialkot+www.sportsmodifiedcars.blogspot.com+++++++%252812%2529.jpg

Tháng 6 này sẽ có xe giao cho các bác nhé. Nếu đặt trong tháng 5 sẽ có ưu đãi.

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
Cái đuôi cánh gió của chiếc đầu tiên độ đẹp thiệt bác !!!!!!!!!! :D chiếc thứ hai thì...........xấu như ma !

Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53
Cá nhân em thấy hiếm khi xe độ mà đẹp. Phần lớn nhìn cứ như mấy anh lùn nhưng ráng ưởn ngực, xù lông cho to hơn, cao hơn.

Độ nhẹ tạo chút nét lạ thì được hoặc để nguyên củng hay rồi.

Last edited by a moderator:
TYOT nói:
Cá nhân em thấy hiếm khi xe độ mà đẹp. Phần lớn nhìn cứ như mấy anh lùn nhưng ráng ưởn ngực, xù lông cho to hơn, cao hơn.

Độ nhẹ tạo chút nét lạ thì được hoặc để nguyên củng hay rồi.

Em đồng quan điểm với bác, nhẹ nhàng mà tao nhã.

Bác thấy bộ bodylib phong cách Modulo này có đáp ứng tiêu trí không?
http://phukienotocaocap.com/san-pham-chi-tiet/8/bodykit-honda-city.html#.UsY-edJdWSo

Hạng B1
5/3/14
66
6
8
Em lang thang lượm lặt được vài hình ảnh của mấy anh nước ngoài đã độ Body của Honda City. Theo cảm nhận của em City có dáng xe chuẩn để "độ" thật. Em không dám bàn đến động cơ, nhưng phần Body thôi nếu bác nào đầu tư vào chắc cũng rất ấn tượng. Vả lại thời điểm hiện nay các bác thợ ở Việt Nam ta rất khéo tay và thẩm mỹ. :)

Modified+honda+city+in+sialkot+www.sportsmodifiedcars.blogspot.com+++++++%25284%2529.jpg

Modified+honda+city+in+sialkot+www.sportsmodifiedcars.blogspot.com+++++++%25285%2529.jpg

Modified+honda+city+in+sialkot+www.sportsmodifiedcars.blogspot.com+++++++%252812%2529.jpg

Tháng 6 này sẽ có xe giao cho các bác nhé. Nếu đặt trong tháng 5 sẽ có ưu đãi.
_ben em co bo body lips cho dong xe honda city 2013.bac dao quanh ho .www.phukienotocaocap.com,bac xem thu coi bo body ben em sao nhe,cho em y nghia bac.tell:0907.95.45.45 hoac 0908.246494 mr hieu.